Wapi tattoo wanachora | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi tattoo wanachora

Discussion in 'Matangazo madogo' started by che wa Tz, Jul 30, 2012.

  1. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wadau habari zenu........naweza kupata wapi wachoraji wa tattoo kwa dar es salaam au stika zile za temporary tattoo zinauzwa wapi. Nawasilisha wadau
     
  2. Xidian

    Xidian JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ole wao wanaojichora ktk miili yao.
     
  3. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,181
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    tattoo haina madhara?
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,902
    Likes Received: 3,529
    Trophy Points: 280
    Mkuu wewe wa kike au wakiume? wale wanawake wapemba huwa wanachora kwenye masalon ya kike.
    ie wewe wataka za kudumu au za mda? mi kuna mshikaji wangu anaitwa Tizzo anakaa keko machungwa. hana ofisi maalum, ukimuhitaji unampigia simu. Mia
     
Loading...