wapi nitapata scholarship ya masters degree | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wapi nitapata scholarship ya masters degree

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by shakuur, Sep 5, 2012.

  1. s

    shakuur New Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepata admission Mzumbe university , msc A&F , Wapi nitapata scholarship ?
     
  2. mr gentleman

    mr gentleman JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 2,498
    Likes Received: 2,405
    Trophy Points: 280
    Nenda ubalozi wa Netherlands kaulizie kama bado ujachelewa deadline,huwa wanatoa.
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,184
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nenda ubalozi wa Kenya wametangaza juzi
     
  4. m

    markj JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,750
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ulivyokuwa unafanya maombi ulijua utasoma kwa njia ipi ya malipo kwa hayo masomo? kweli wewe ndo naenda kufanya msc mmmh kazi tunayo
     
  5. b

    byembalilwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,116
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    unauhakika wa kupata ajira baada ya kusoma hiyo masters?
     
  6. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    byembalilwa nawe ucnichekeshe,kwan unataka kuniambia kua kila mwenye degree ana uhakika wa kazi?ni kumwomba Mungu,mkuu kama umepata chanc ya masters go for it maana mtaani hakuna issue yani
     
  7. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 45
    ajira atapata tu usimkatishe tamaa,uzuri wa Masters utaangaika miaka miwili mitatu ila ukipata kazi mambo yanakuwa poa.
     
Loading...