Wapi nitapata chimbo zuri la jeans na tshirt za mtumba hapa Dar?

Wapi nitapata chimbo zuri la jeans na tshirt za mtumba hapa Dar?

Juniorlikukwa

Member
Joined
Aug 24, 2016
Posts
14
Reaction score
10
Nipo katika soko la nguo nlikuwa nauza jeans spesho lakini kwa sasa nahita kuuza mitumba.

Point yangu ni kwamba naombeni msaada wenu wakuu mniongoze ni wapi ntapata chimbo zuri la jeans na tshirt za mtumba hapa DSM?

Nataka nikalenge kuchukua ballo zima hapana nataka wanapolenga especially jeanses za kiume msaada wakuu
 
Duuh tokea 2018 aujajibiwa ila ungeeka wapi kwa kupatia uchi ungeshangaa izo connection

Daaah no body ready to help others
 
Back
Top Bottom