Wapi nitapata bidhaa za urembo kwa Mbeya?

Wapi nitapata bidhaa za urembo kwa Mbeya?

okiwira

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Posts
3,451
Reaction score
3,835
Habari wadau bila shaka mpo salama

Kwa machinga,mfanyabiashara au mdau yoyote wa bidhaa za urembo jijini Mbeya naomba mnielekeze ni wapi ntapata bidhaa hizo kwa bei ya jumla na kwa bei nafuu pia.

Kama vile hereni,cheni,wigi,pafyumu rangi za kucha,lipstik na vitu vyenye mfanano na huo..
 
Habari wadau bila shaka mpo salama

Kwa machinga,mfanyabiashara au mdau yoyote wa bidhaa za urembo jijini Mbeya naomba mnielekeze ni wapi ntapata bidhaa hizo kwa bei ya jumla na kwa bei nafuu pia.

Kama vile hereni,cheni,wigi,pafyumu rangi za kucha,lipstik na vitu vyenye mfanano na huo..
Sido
 
Nenda stand ya tukuyu zaman mkono wako wa kushoto utaona kuna jamaa anauza bati chakavu hapo hapo angalia mkono wako wa kulia utayaona tu hayo maduka
 
Back
Top Bottom