Wapi NCCR?

Bhavick

JF-Expert Member
Sep 21, 2011
314
0
Nakumbuka viongozi wa NCCR, walisema hawatasimamisha mgombea Igunga,ila watamuunga mkono,mpinzani anayeonekana ana nguvu.

Sasa tumeingia wiki ya mwisho,,

Je NCCR,inamuunga mgombea gani Igunga?
 

kiche

JF-Expert Member
Nov 8, 2010
456
195
Nakumbuka viongozi wa NCCR, walisema hawatasimamisha mgombea Igunga,ila watamuunga mkono,mpinzani anayeonekana ana nguvu.Sasa tumeingia wiki ya mwisho,,Je NCCR,inamuunga mgombea gani Igunga?
Hao uwa ni watu wa oppotunity!nadhani kwa sasa wapo busy kumnusuru mbatia asipinduliwe,kumbuka hicho ni chama cha mapinduzi ya viongozi.
 

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
18,620
2,000
Nakumbuka viongozi wa NCCR, walisema hawatasimamisha mgombea Igunga,ila watamuunga mkono,mpinzani anayeonekana ana nguvu.

Sasa tumeingia wiki ya mwisho,,

Je NCCR,inamuunga mgombea gani Igunga?

wanasubiri mwenye dau kubwa la kuwahonga. Utajua mwenyewe nani mwenye dau kubwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom