Wapi naweza kupata chujio za kusafisha maji ya chumvi (water purifier)?

Wapi naweza kupata chujio za kusafisha maji ya chumvi (water purifier)?

political Engineer 2

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Posts
296
Reaction score
794
Wadau salamu kwenu.

Naomba anayejua wapi wanauza chujio za maji au water purifiers ambazo zinaweza kusafisha maji ya chumvi kwa matumizi ya nyumbani
 
Wadau salamu kwenu.

Naomba anayejua wapi wanauza chujio za maji au water purifiers ambazo zinaweza kusafisha maji ya chumvi kwa matumizi ya nyumbani
Kwa dar kuna kampuni unaitwa Merry Water (sina uhakika na jina)

Wapi: Kituo cha Daladala Victoria
Ukimaliza ukuta wa usalama wa taifa ukiwa unaelekea morocco, kinafutia kituo cha kupooza umeme kisha wanafuatia hawa jamaa.

Naona wamespecialize kwenye hizo mambo.

Upande wa bei sijui.
 
Back
Top Bottom