Wapi naweza ishitaki helsb

josewatano

Member
Sep 20, 2011
61
95
wadau kwakua bodi ya mkopo ya elimu ya juu tz inanigia mkataba na miye wakunpatipa pesa za chakula na maradhi nk kwa muda huhafaka je nauliza ni wapi naweza ishitaki hii bodi kipindi inapochelewa kunipa huo mkopo wangu kwa wakati
 

Mbute na chai

JF-Expert Member
Jul 21, 2012
303
225
Kukupa mkopo kwa wakati ni moja ya makubaliano katika mkataba? Kama ndio, ni tarehe ipi katika mwezi? Kama madai ya kupewa mkopo ni moja ya makubaliano baina yako na bodi, nenda mahakamani, kwani polisi hawahusiki na kesi zisizo za jamuhuri.
 

Father of All

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
3,090
2,000
Kwa Mungu tu maana mamlaka zetu zinazopaswa kutoa haki zimeingizwa kwenye fuko la mafisadi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom