Wapi kumbi za Night Club, Jiji la Tanga

Wapi kumbi za Night Club, Jiji la Tanga

Club lavida, chichi au lakasa bila kusahau nyumbani hotel karibu mji wenye totoz kali tz nzima Tangaaaaaaaa
 
Dah sahihi kwa asilimia mia, machangu wavaa baibui na Hijabu nimewashuhudia live bila chenga.Bei ni elfu 8 na kwa elfu 10.
Tangaaaa ni balaaaaa.

Dah basi kumbe mimi alinipiga sana. I wish ningejua kabla hio bei. Poa tu next time nakomaaa
 
Hivi kutoka tanga kwenda Mombasa yahitajika visa? au nauli yako tu?
Siku hizi kuna kiwanja kipya huko washikaji wananiambia kinaitwa Tanga city lounge vipi ni pakali?
 
Hivi kutoka tanga kwenda Mombasa yahitajika visa? au nauli yako tu?
Siku hizi kuna kiwanja kipya huko washikaji wananiambia kinaitwa Tanga city lounge vipi ni pakali?

Mkubwa yani kwa sasa ukuzungumzia ukumbi wenye raha kwa Tanga, basi utatajiwa ni Tanga city lounge, Ambayo zamni ilijulikana kama pweza
 
Na kutoka Tanga kuingia mombasa ni vema ukawa na passport,, hata ile ya temporary,, lakin pia watu hupita njia za panya,,,
 
Ukifanikiwa unachokitafuta night clubs uje majibu mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom