N Nsimbi JF-Expert Member Joined Sep 27, 2014 Posts 1,091 Reaction score 1,208 Feb 24, 2019 #1 Ndugu zangu wapi katika jiji la Mbeya naweza kupata shamba au kiwanja. Nina mil. 3. Nataka kulima na kujenga na pia kufuga. Viwanja vya bei poa.
Ndugu zangu wapi katika jiji la Mbeya naweza kupata shamba au kiwanja. Nina mil. 3. Nataka kulima na kujenga na pia kufuga. Viwanja vya bei poa.
sir. Mwasongwe Senior Member Joined May 30, 2015 Posts 106 Reaction score 76 Feb 25, 2019 #2 Yaan kwa ml 3 upate Shamba la kulima na kujenga? Sent using Jamii Forums mobile app
monopoly inc JF-Expert Member Joined Dec 20, 2016 Posts 5,251 Reaction score 11,446 Feb 25, 2019 #3 sir. Mwasongwe said: Yaan kwa ml 3 upate Shamba la kulima na kujenga? Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Labda atapata Inyala
sir. Mwasongwe said: Yaan kwa ml 3 upate Shamba la kulima na kujenga? Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Labda atapata Inyala
Joselela JF-Expert Member Joined Jan 24, 2017 Posts 6,899 Reaction score 9,821 Feb 25, 2019 #4 monopoly inc said: Labda atapata Inyala Click to expand... Inyala? Sehemu kubwa ni eneo la hifadhi wamekataza kulima huko... Ila kwa pesa yake anaweza pata sehemu tofauti na hiyo! Sent using Jamii Forums mobile app
monopoly inc said: Labda atapata Inyala Click to expand... Inyala? Sehemu kubwa ni eneo la hifadhi wamekataza kulima huko... Ila kwa pesa yake anaweza pata sehemu tofauti na hiyo! Sent using Jamii Forums mobile app