Wapenzi Yanga waja juu, Maximo awalaani Simba

Wapenzi Yanga waja juu, Maximo awalaani Simba

Gobole Lenye Risasi

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2014
Posts
11,519
Reaction score
23,693
Niliposema kuwa Maximo analeta watoto wa dada zake waje kuchezea Yanga kuna watu walitaman wanishike kooni na kuzia pumzi isitoke. leo mmeyaona. lakini sikuishia hapo. nlilaumu sana Yanga kuamua kucheza mpira kwenye Magazeti na yombo vya habari mbalimbali.Alipokuja Jaja magzeti yalimpamba sana hsa kwa lile Goal lake ikasemekana kuwa huyu ni Neymar mwingine na wengine wakamwita Messi. wakasema Goal lake linadhihirisha ni Mchezaji bora kabisa katika Tanzania hii.

nlisema hebu tumwache Jaja acheze...maskini hakuweza tena kucheza pamoja na Mjomba wake Maximo kujitahidi kumpanga kila mechi lakini bado hakuweza kufanya jambo lolote la maana. hatimaye akaondolewa kwa aibu. maximo hakukata tamaa akaenda tena kumchukua mtoto wa Dada yae Mkubwa Emerson aliyekuwa nacheza League Daraja la TANO huko kwao.

Akapokelewa kwa shangwe na ndelemo. amekuja kuonekana si lolote amwfukuzwa yeye na mjomba wake huku "KOTINYO" akipewa siku 90 awe na kiwango kinachoeleweka. Yanga imekuwa ni team ya watu wawili tu. Tajiri Manji na Mzee akilimali ambaye huwa naye anajinyenyekeza kwa manji isipokuwa kama ana lake jambo. kulikuwa na hadi nyingi sana alipoingia mheshimiwa Madarakani...hatujaona lolote la maana.

jambo hili limeleta mzozo sana jangwani wanachama wakilalamika kuwa huwa wanatumia nauli nyingi na kupoteza muda mwingi sana kwenda kuwapokea makocha na wachezaji mbalimbali ambao huondoka kimya kimya.... nani anakumbuka alipokuja maximo? alikuja kwa mbwembwe nyingi sana akiwa na wabrazili wenzake ambao si lolote ukiwalinganisha na akina Ngasa n.k

wanachama wengi wanadai wanahitaji kurudishiwa pesa zao walizotumia na kwenda kuwapokea wageni hao.

Naye Maximo amesema hatowashau SImba kwa jinsi ambavyo wamemdhalilisha, maximo alisema kuwa siku zote amekuwa wakiwaza jinsi gani ya Kuwafunga Simba na sasa wamesababisha akose ajira. alisema hatoweza kuwasahau Simba namna ambavyo wamesababisha aonekane si lolote si chochote. alizidi kuwaombea mabaya hasa kocha P.Phiri kuwa naye yamkute kama yaliyomkuta yeye.

maximo anasema alijitahid sana kwa tema yake ya Yanga lakini hakuwa na namna maana waliingia uwanjani wakijua kuwa wana Team bora kabisa hapa Tanzania. lakini haikuwa hivyo...tema yake ilionekana chovu na isiyo na malengo.akadai pia moja ya tatizo kubwa la yanga ni kuwa na wachezaji waliochoka na pia kupenda kuwachukua wachezaji toka simba ambao wengine wanakuwa tayari umri umeenda lakini kwa nia ya kuwakomoa Simba uongoz umekuwa ukilazimisha. hayo aliyaongea maximo akiwa katika hotel moja hapa dsm huku akipata juice na bites.
 
Simba na yanga akili fupi...
Ukifungwa tu na mtani basi hujui mpira....

Upumbavu wa kiwango cha mwisho kabisa....

Kamwe hamtaendelea kwa akili hizo za konokono...pambaf
 
Simba na yanga akili fupi...
Ukifungwa tu na mtani basi hujui mpira....

Upumbavu wa kiwango cha mwisho kabisa....

Kamwe hamtaendelea kwa akili hizo za konokono...pambaf

wewe una akili kiasi gani? mi nadhani we ni chizi , Simba na Yanga zina mashabiki wenye akili kuliko unavyofikiri
 
wewe una akili kiasi gani? mi nadhani we ni chizi , Simba na Yanga zina mashabiki wenye akili kuliko unavyofikiri

Akili matope....
Toka vianzishwe miaka ya 1930 hamjawah kujenga viwanja vyenu

Mnashindwa hata na Azam walioanza juzi

Vilabu vina wigo mpana wa wapenz na mashabiki hata hivyo vinategemea wasanii wachache kujiendesha kisanii

Kigezo gan mmetumia kumfukuza maximo kwa kufungwa na simba tu!

Vilabu havina vision ...mision na mipango mkakakati ya muda mrefu na mfupi

Mnawaza ushindi wa kumfunga simba/yanga basi....

Akili za kiJuha tena kalulu
 
wewe una akili kiasi gani? mi nadhani we ni chizi , Simba na Yanga zina mashabiki wenye akili kuliko unavyofikiri


Asilimia 98 ya mashabiki na viongozi wa Yanga ni matahira wakati asilimia 100 ya wa simba ni mambumbumbu.
 
Asilimia 98 ya mashabiki na viongozi wa Yanga ni matahira wakati asilimia 100 ya wa simba ni mambumbumbu.

... pia asilimia 100 ya mashabiki wa azam fc akili zao hazna tofauti na lambalamba iliyo juani.
 
Simba na yanga akili fupi...
Ukifungwa tu na mtani basi hujui mpira....

Upumbavu wa kiwango cha mwisho kabisa....

Kamwe hamtaendelea kwa akili hizo za konokono...pambaf

Simba hawako hivo

Simba ni wavumilivu

Hua wanatoa mda kwa kocha

Hata kama wamefungwa.

By the way...Kwa mlongo huu ni vigumu sana kwa yanga kuifunga simba
 
cnjona umetoka lini milembe ndugu yangu? au ile kukosekana madawa ndo wameamua kupunguza na idadi ya mandondocha huko hospital? maana mi navyokujua wewe ni mwezi mchanga sasa ueanza kuchangia nawe unaijua yanga? hii dunia ina maajabu kweli.hata avatar yako inajionesha kuwa una tatizo kubwa sana. wewe akili zako zimeshuka mpaka kwenye miguu kabisa halaf ukazikanyaga afadhal wa kwenye makalio ni rahisi kuzirudisha juu.... we yanga yebo yebo, yanga mlamba miguu ya manji? au ni mfuasi wa yule mzee mjanja mnjanja akilimali? ha ha ha..... mayeboyebo bwana yanadai mech ya mchangani halaf yanafukuza kocha na wapwa zake.kachezeni kwenye magazeti kama kawaida yenu
 
Simba hawako hivo

Simba ni wavumilivu

Hua wanatoa mda kwa kocha

Hata kama wamefungwa.

By the way...Kwa mlongo huu ni vigumu sana kwa yanga kuifunga simba

Hebu Niambie Ndani Ya Misimu Miwili Hii, Nani Kafukuza Makocha Wengi Kati Ya Simba Wenye Uvumilivu Na Yanga?
 
Hebu Niambie Ndani Ya Misimu Miwili Hii, Nani Kafukuza Makocha Wengi Kati Ya Simba Wenye Uvumilivu Na Yanga?


Hata kama ni simba wamefukuza kocha...lakini sio kwa sababu ya kufungwa na Yanga.....simba imewafukuza kutokana na performance duni.

Ni ajabu yanga kumfukuza Ernie Brandts wakati timu inaongoza ligi.Kisa amefungwa na Simba.

Kumbuka ndani ya hio misimu miwili Yanga imeshindwa kuonesha ubabe kwa simba...yanga wamekuwa wachumba tu
 
Back
Top Bottom