Wapenzi watatu bora


B40

B40

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
833
Likes
518
Points
180
Age
32
B40

B40

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2016
833 518 180
Kama wafuatao wangekubali kuwa katika mitaala wangependeza

1
Khantwe mzigua daby
2
Emmyta stable woman mshana Jr
3
Miss natafuta Kapeace behaviorist
4
Kasie mahondaw smart911
5
Joanah demiss DJ sepetu
6
Khantwe husna muba joseverest

Kama kuna wengine taja
 
Stephen Chelu

Stephen Chelu

Verified Member
Joined
Oct 31, 2017
Messages
1,643
Likes
2,122
Points
280
Stephen Chelu

Stephen Chelu

Verified Member
Joined Oct 31, 2017
1,643 2,122 280
Sawa
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,271
Likes
47,891
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,271 47,891 280
Khantwe husna muba
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
20,499
Likes
21,035
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
20,499 21,035 280
"Ukikosea code Utatoka kama Mzee" Namsikikiza Bwana Mdogo Janjaro!
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
27,480
Likes
11,256
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
27,480 11,256 280
mimi na wake zangu espy na Madame B
Ndio.
Hatuna tatizo na mtu
Wenza tunaopendana wenyewe.....kwenye shida na raha tuko pamoja.
Asa ole wako uongeze mke wa tatu kama uzi huu unavyodai, ndipo utakapoijua nguvu ya buku.
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
24,534
Likes
13,009
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
24,534 13,009 280
Aisee mtoa mada mimi ndo napendezea sana mitala ama...? Maana umeniweka kwenye mitala miwili hapo
 

Forum statistics

Threads 1,238,019
Members 475,830
Posts 29,309,909