Wapendwa na mimi nina langu jambo nahitaji kushauriwa

Wapendwa na mimi nina langu jambo nahitaji kushauriwa

bujaganoni

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Posts
561
Reaction score
454
Habari za Leo ndg zangu wa damu;

Awali ya yote nipende kumshukru Mungu kwa pumzi zake ambazo hazilipiwi na anaendelea kunilinda hadi siku hii.

Swala langu ndg zangu ni dogo au kubwa kulingana na wew utakavyolichukulia, ila linahitaji usaidizi wa mawazo.

Imepita mwezi sasa tangu nikutane kimapenzi tena bila kinga na huyu binti ninayemleta kwenu kwa ajili ya kushauriana. Binti huyu kwa sasa yupo form six (jina la shule kapuni kwa usalama wake na wangu), na wakati nakutana naye kimapenz tarehe 30/06/2016 alikuwa kwa Mara ya kwanza kaingia kwenye MP yake tarehe 17/06/2016, basi baada ya hapo sikukutana naye tena na tayari wakawa wamefungua shule.

Wiki iliyopita alianza kunipigia simu akilalamika kuwa haoni siku zake (yaan baada ya siku 28 za kawaida za MP yake), basi nikawa nimemsihi nikisema yawezekana ni mabadiliko ya kawaida tu, wiki ya kwanza ikapita, basi wiki hii inayomalizikia Leo, amekuwa akilalamika kila siku, Mara anajisikia homa, Mara kizunguzungu, Mara anaishiwa nguvu, Mara kichefuchefu yaani mambo kibao.

Sasa hadi Leo hii binti huyu hajaona siku zake, na hali hiyo inaendelea, nimemtumia hela kidogo aende hospital ili tujue tatizo linaloendelea na akachukue na kipimo cha Mimba.

Jambo linalonitatiza hapa, je ni kweli kuwa ishara za mimba zinaanza katika early stages (hatua za swali) kama anavyofanya yeye au usanii wake tu?
Je ikigundulika kweli ana mimba, sheria inasemaje kuhusu students (wanafunzi) ambao ni above 18 (zaidi ya miaka 18, yeye ana 21 sasa kwa maana alirudia na yuko private )?
Je ikitokea hivyo, nimruhusu atoe mimba? (Kwa Imani yangu sitaki hata kusikia neno kutoa mimba, yaan atoe huku nikihusika, by the way mie sina hata mtoto) if that the case (kama ni hivyo) nifanyeje?

Tushauriane, matusi yako na unaweza kuyaporomosha bila hiana lakini hiki ndio kinanisibu wadau..

Ahsanteni na Jumapili njema
 


Now I ain't sayin' she a gold digger (when I'm in need)
But she ain't messin' with no broke niggas
Get down girl go head get down (I gotta leave)
Get down girl go head get down (I gotta leave)
Get down girl go head get down (I gotta leave)
Get down girl gone head
 
Habari za Leo ndg zangu wa damu

Awali ya yote nipende kumshukru Mungu kwa pumzi zake ambazo hazilipiwi na kuendelea kunilinda hadi siku hii.

Swala langu ndg zangu ni Dogo au kubwa inategemea na wew utakavyolichukulia ila linahitaji usaidizi wa mawazo.

Imepita mwezi sasa tangu nikutane kimapenzi tena bila kinga na huyu binti ninayemleta kwenu kwa ajili ya kushauriana. Binti huyu kwa sasa yupo form six (jina LA shule kapuni kwa u salama wake na wangu), na wakati nakutana naye kimapenz tarehe 30/06/2016 alikuwa kwa Mara ya kwanza kaingia kwenye MP yake tarehe 17/06/2016, basi baada ya hapo sikukutana naye na wakawa wamefungua shule.

Wiki iliyopita alianza kunipiga simu akilalamika kuwa haoni siku zake (yaan baada ya siku 28 za kawaida za MP yake), basi nikawa nimemsihi nikisema yawezekana ni mabadiliko ya kawaida tu, wiki ya kwanza ikapita, basi wiki hii inayomalizikia Leo, umekuwa akilalamika kila siku, Mara anajisikia homa, Mara kizunguzungu, Mara anaishiwa nguvu, Mara kichefuchefu yaani mambo kibao.

Sasa hadi Leo hii binti huyu hajaona siku zake, na hali hiyo unaendelea, nimemtumia hela kidogo aende hospital kufika, ili tujue tatizo.

Jambo linalonitatiza hapa, je ni kweli kuwa ishara za mimba zinaanza katika early stages kama anavyofanya yeye au usanii?
Je ikigundulika kweli ana mimba, sheria unasemaje kuhusu students ambao ni above 18?
Je ikitokea hivyo atoe mimba? (Kwa Imani yangu sitaki hata kusikia neno kutoa mimba, yaan atoe huku nikihusika, by the way mie sina hata mtoto) if that the case nifanyeje?

Tushauriane, matusi yako lakini hiki ndio kinanisibu wadau..

Ahsanteni na Jumapili njema
1469953276764.jpg
Ni wengi wanaotafuta siku zao
Nakushauri vyovyote iwavyo usije kumshauri huyo binti au msije kushauriana kuua hicho kiumbe ARBOTION IS CRIME
 
Habari za Leo ndg zangu wa damu

Awali ya yote nipende kumshukru Mungu kwa pumzi zake ambazo hazilipiwi na kuendelea kunilinda hadi siku hii.

Swala langu ndg zangu ni Dogo au kubwa inategemea na wew utakavyolichukulia ila linahitaji usaidizi wa mawazo.

Imepita mwezi sasa tangu nikutane kimapenzi tena bila kinga na huyu binti ninayemleta kwenu kwa ajili ya kushauriana. Binti huyu kwa sasa yupo form six (jina LA shule kapuni kwa u salama wake na wangu), na wakati nakutana naye kimapenz tarehe 30/06/2016 alikuwa kwa Mara ya kwanza kaingia kwenye MP yake tarehe 17/06/2016, basi baada ya hapo sikukutana naye na wakawa wamefungua shule.

Wiki iliyopita alianza kunipiga simu akilalamika kuwa haoni siku zake (yaan baada ya siku 28 za kawaida za MP yake), basi nikawa nimemsihi nikisema yawezekana ni mabadiliko ya kawaida tu, wiki ya kwanza ikapita, basi wiki hii inayomalizikia Leo, umekuwa akilalamika kila siku, Mara anajisikia homa, Mara kizunguzungu, Mara anaishiwa nguvu, Mara kichefuchefu yaani mambo kibao.

Sasa hadi Leo hii binti huyu hajaona siku zake, na hali hiyo unaendelea, nimemtumia hela kidogo aende hospital kufika, ili tujue tatizo.

Jambo linalonitatiza hapa, je ni kweli kuwa ishara za mimba zinaanza katika early stages kama anavyofanya yeye au usanii?
Je ikigundulika kweli ana mimba, sheria unasemaje kuhusu students ambao ni above 18?
Je ikitokea hivyo atoe mimba? (Kwa Imani yangu sitaki hata kusikia neno kutoa mimba, yaan atoe huku nikihusika, by the way mie sina hata mtoto) if that the case nifanyeje?

Tushauriane, matusi yako lakini hiki ndio kinanisibu wadau..

Ahsanteni na Jumapili njema
Kama haoni siku zake nendeni mkafanye vipimo vya mimba...Sasa unakimbilia huku jf kwani uliambiwa kuna Wakunga wa mimba changa???...Alafu nani alikuambia umgegede dent peku???..Wacha nimshtue Mama Ndalichako ili aanze na wewe!!!
 
yeye ana 18 na wewe una mingapi? ivi kweli dunia ya leo niyakuisikilizia ngono kiayasi hicho? au ulikua na KIU kiyasi gani mpaka uka Risk maisha? Mimba unaiogopa lakini Maradhi Apana? haya subiri majibu lakini ungefanya vizuri zaidi ukienda nae hospital ukajua unaweza kuzidiwa mbinu ukatoa hela mpaka nywele zikabadilika rangi....
 
Back
Top Bottom