wapendwa mnisamehe bure..

yaani nikusamehe hivi hivi bila fimbo??!!! Aaah hapana, utarudia wewe . . . lala chini, nasema LALAAAA

CPU
my dear friend..
wewe na hizi avatar zako..

kama na kumbuka vizuri

  1. ninja
  2. akaja Mr.Ben na msichana kamrukia usoni
  3. ikaja miguu fulani ya kutisha
  4. sasa naona unampiga kila mtu BAN
nadhani nimeruka moja... sikumbuki vizuri my dear
 
Jamani, najua hapa sio lengo la haya ninayosema mnisamehe lakin nawahabarisha kinachojiri ktk dunia hii. Naomba m-click hapo chini na mjisomee comment zilizomo


Takotako Wasagajitu | Facebook
 
Ulitaka kuchakachua umri!!!! lol... dont worry, makosa kama haya happen all the time

hahahahah lol
unavituko sana wewe lol
yeah nilitaka kujiongezea miaka kadhaa lol
santeee
 
ooohh dear sasa natetemeka dear
ukisha semaga neno chumbani au mlimani
najua kinacho fuata
hahah lol

ukweli jana nilishuka ghafla kutoka mlimani kwa ajili ya ile sred,,lol

lkn usijali nitakuwa upande wako pia najua TF ni muelewa
 
ukweli jana nilishuka ghafla kutoka mlimani kwa ajili ya ile sred,,lol

lkn usijali nitakuwa upande wako pia najua TF ni muelewa

yaani sasa pressure imeanza kupungua kidogo..
sante sana mpenzi..
naomba usiniache baadaye..
maana yule jamaa angu akikasirikaga mmmhhh
ni sala zako tu ndo zinasaidia hakuna kingine.
hahahah lol
 

Both this post and that one hazina tija!
 
Both this post and that one hazina tija!

oohh dear mie nimeomba msamaha sioni kosa la kuomba msamaha..
kama wewe umeona hazina tija nini kilichokufanya ujibu??
au hata upoteze muda wako kusoma ??
 
hahaha,,,,napanda mlimani sasa nikakuombee nini?????

hahaah lol
mie nahitaji maombi ya kila kitu my dear..
asante kwa kunishtua kuhusu ...................:sick::sick:
hhahahhaha lol
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…