wapenda nini????'?

wapenda nini????'?

beibe nasty

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Posts
1,640
Reaction score
525
morning guys
Hebu mnambie ni kitu gan wewe mwana jf unakipenda kukifanya au huwa unakifanya mara kwa mara yan kilasiku lazma ukifanye na pia unaeza fanya mara nying sana kwa siku na huwa wakifurahia


Na suala lingne ni jee ni sehemu gan ya mwil wako ambayo ukitazama hivi wasema naaaaam hakika mungu hakukosea mwanakwetu.
 
morning guys
Hebu mnambie ni kitu gan wewe mwana jf unakipenda kukifanya au huwa unakifanya mara kwa mara yan kilasiku lazma ukifanye na pia unaeza fanya mara nying sana kwa siku na huwa wakifurahia


Na suala lingne ni jee ni sehemu gan ya mwil wako ambayo ukitazama hivi wasema naaaaam hakika mungu hakukosea mwanakwetu.
Morning 2 u mamie, me huwa napenda kuchat kwa kweli yan kama cna bunddle kwenye cm walau najiunga sms 100 maadamu tu niweze kuchat... mwilini mwangu huwa namshumur Mungu kwa umbo langu nalipenda sana tena sana huwa nikiaiangalia hadi huwa najitamani looooolest.. ila na wewe hebu jisemee!!!!!!!!!!!!!!
 
Na mie pia niseme? Kwa kuitaja hiyo sehemu ?
Probably niseme pale unapopenda wewe kunako my body ndipo namie nipapendapo!
Kwa kumruhusu Mwanahizaya apite niache nifunike kombe!
 
Na mie pia niseme? Kwa kuitaja hiyo sehemu ?
Probably niseme pale unapopenda wewe kunako my body ndipo namie nipapendapo!
Kwa kumruhusu Mwanahizaya apite niache nifunike kombe!

Hahahaaaa mekuelwa my beib basi sawa loove
 
beibe nasty yani me cwezi pitisha siku bila kupitia pale Amijei Chips Sinza.
Yani ntaona cku yangu haijakamilika.

I like ma body...!!!
Ya i like ma body jamani yani huwa naweza pitisha hata half hours front the mirror kuusifia uumbaji wa Allah kwangu mimi!!

That's enough!!!
 
Last edited by a moderator:
Morning 2 u mamie, me huwa napenda kuchat kwa kweli yan kama cna bunddle kwenye cm walau najiunga sms 100 maadamu tu niweze kuchat... mwilini mwangu huwa namshumur Mungu kwa umbo langu nalipenda sana tena sana huwa nikiaiangalia hadi huwa najitamani looooolest.. ila na wewe hebu jisemee!!!!!!!!!!!!!!

Shogaangu smilling mi ni bingwa haswa ila kusikiliza mziki aiyayaaa lazma kilasiku iendayo kwa mungu nisikilize hapa penyewe nasikiliza mziki my bro mentor analifaham uzuri
 
kuhusu nin napenda kwa my body tehtehte jg anajua coz pale anapokua kila siku ananishika ananipapasa na huwa akisema kilawakt mke wangu weee mashallah baaasi roho huwa nyeupe ka theluji
 
beibe nasty yani me cwezi pitisha siku bila kupitia pale Amijei Chips Sinza.
Yani ntaona cku yangu haijakamilika.

I like ma body...!!!
Ya i like ma body jamani yani huwa naweza pitisha hata half hours front the mirror kuusifia uumbaji wa Allah kwangu mimi!!

That's enough!!!

Umemaliza madame b
 
Last edited by a moderator:
beibe nasty yani me cwezi pitisha siku bila kupitia pale Amijei Chips Sinza.
Yani ntaona cku yangu haijakamilika.

I like ma body...!!!
Ya i like ma body jamani yani huwa naweza pitisha hata half hours front the mirror kuusifia uumbaji wa Allah kwangu mimi!!

That's enough!!!

Nata na bit ya mtoa mada! Taja part ya organ ipi ! Not a whole body! Acha kujitoa fahamu!
Utaniuzi ujue? Afu nkununie!
Hapa staki mas'khara kwenye Sredi ya Wife!
Nipo kimgambo wa mnada kiherehere zaidi !
 
Last edited by a moderator:
Nata na bit ya mtoa mada! Taja part ya organ ipi ! Not a whole body! Acha kujitoa fahamu!
Utaniuzi ujue? Afu nkununie!
Hapa staki mas'khara kwenye Sredi ya Wife!
Nipo kimgambo wa mnada kiherehere zaidi !

Heeeeeeeeeee my bby polepole basiii
 
kha! napenda vidole vyangu both vya miguu na mikono! vingine hubby wangu akija atamalizia, Asprin kam this way utete hapa lol!
 
Last edited by a moderator:
Bila kuangalia tv (tamthilia) naona maisha hayaendi.
Napenda jinsi nilivyo.
 
Bila kuangalia tv (tamthilia) naona maisha hayaendi.
Napenda jinsi nilivyo.

Hatuzungumzii Tv na video hapa! Ongeza kula matango na matikiti wora, u'strenth Kumbukumbu!
 
Bila kuangalia tv (tamthilia) naona maisha hayaendi.
Napenda jinsi nilivyo.

Hatuzungumzii Tv na video hapa! Ongeza kula matango na matikiti wora, u'strenth Kumbukumbu! Hata wewe wajitoa fahamu?
 
napenda kusali............
napenda kujigijigy, na ndo nikifanyacho almost mara kwa mara.........

najipenda kuanzia nywele ya kichwani hadi unyayo....namshukuru Mungu kwa kuniumba kwa namna ya ajabu ya pekee....





morning guys
Hebu mnambie ni kitu gan wewe mwana jf unakipenda kukifanya au huwa unakifanya mara kwa mara yan kilasiku lazma ukifanye na pia unaeza fanya mara nying sana kwa siku na huwa wakifurahia


Na suala lingne ni jee ni sehemu gan ya mwil wako ambayo ukitazama hivi wasema naaaaam hakika mungu hakukosea mwanakwetu.
 
Back
Top Bottom