Wapemba Wameamua kama Mbwai na iwe Mbwai

Wapemba Wameamua kama Mbwai na iwe Mbwai

Mishi Zawa

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2015
Posts
1,673
Reaction score
2,572

Kwa namna My Mbunge huyu wa Visiwani alivyoongea ni dhahiri hakuna maelewano kati ya Rais na Makamu Wake na kati ya Viongozi wa Zanzibar na Makamu wa Rais. Maneno ni makali hata wabunge wameogopa kupiga makofi! Je hawajafurahishwa? Au ni mpasuko mwingine kati ya Wabunge wa Bara na Visiwani? Tutatoboa 2030 tukiwa salama?
 
Inaonekana wabunge wa bara wameamua kusimama na Nchimbi.

Huyo mzanzibari ametumwa akidhani angepata support, matokeo yake ameishia kuongea peke yake.

Wabunge wa bara kwa wingi wao wakiamua kuipindua meza wanaipindua vizuri tu, bahati mbaya wamezubaa.
 
View attachment 3600304
Kwa namna My Mbunge huyu wa Visiwani alivyoongea ni dhahiri hakuna maelewano kati ya Rais na Makamu Wake na kati ya Viongozi wa Zanzibar na Makamu wa Rais. Maneno ni makali hata wabunge wameogopa kupiga makofi! Je hawajafurahishwa? Au ni mpasuko mwingine kati ya Wabunge wa Bara na Visiwani? Tutatoboa 2030 tukiwa salama?
Aisee tushafika hapa?!
 
View attachment 3600304
Kwa namna My Mbunge huyu wa Visiwani alivyoongea ni dhahiri hakuna maelewano kati ya Rais na Makamu Wake na kati ya Viongozi wa Zanzibar na Makamu wa Rais. Maneno ni makali hata wabunge wameogopa kupiga makofi! Je hawajafurahishwa? Au ni mpasuko mwingine kati ya Wabunge wa Bara na Visiwani? Tutatoboa 2030 tukiwa salama?
Acheni kujenga hoja za kipumbavu, nyau km mwakilishi hana uwezo wa kujua mahusiano ya Rais na makamu wake, zile ni hisia zake tu ukizingatia wazanzibari kwa asili ni wadini sana na hawajawahi kuwapenda wabara, ni wabinafsi mno, ila chama kinatakiwa kimwite ajieleze alimaanisha nini wasipofanya hivyo basi jamii itaamini kuna ugomvi kati ya Samia na Nchimbi, hayo mapimbi madogo ni hatari sana wasiyapuuzie
 
Acheni kujenga hoja za kipumbavu, nyau km mwakilishi hana uwezo wa kujua mahusiano ya Rais na makamu wake, zile ni hisia zake tu ukizingatia wazanzibari kwa asili ni wadini sana na hawajawahi kuwapenda wabara, ni wabinafsi mno, ila chama kinatakiwa kimwite ajieleze alimaanisha nini wasipofanya hivyo basi jamii itaamini kuna ugomvi kati ya Samia na Nchimbi, hayo mapimbi madogo ni hatari sana wasiyapuuzie
😀😀😀😀 Mpasuko inaonyesha wazi kuwa upo tangu kitambo tu

Hata hapa JF Kuna thread mbali mbali zinazo ongelea Hilo na Leo kimeumana
 
Jamaa anaongea na watu wamenyamanza wanaogopa hata kumpa support Kila mtu anaweza ugali wake + uzito wa maneno ya uchonganishi aliyo yaongea 😂😂😂

Awiiiiiiii nimefurahi sana kutambua kumbe huko ndani Kuna vita
 
Acheni kujenga hoja za kipumbavu, nyau km mwakilishi hana uwezo wa kujua mahusiano ya Rais na makamu wake, zile ni hisia zake tu ukizingatia wazanzibari kwa asili ni wadini sana na hawajawahi kuwapenda wabara, ni wabinafsi mno, ila chama kinatakiwa kimwite ajieleze alimaanisha nini wasipofanya hivyo basi jamii itaamini kuna ugomvi kati ya Samia na Nchimbi, hayo mapimbi madogo ni hatari sana wasiyapuuzie
Nani kajenga hoja ya kipumbufu! Msajili Sisty Nyahoza anakuhusu, haiwezekani utumie lugha chafu halafu ukodolewe macho tu. Na technolojia hii taarifa zinakosekanaje?! Kwani huyo Rais na Makamu wake wanaulimwengu wao peke yao hadi watu wakose taarifa?! Ni mangapi yanafichuliwa bila kufuata utaratibu rasmi? Yuda kama Yuda
 
Back
Top Bottom