Wanyama walio sokoni ni hawa wewe tu

Wanyama walio sokoni ni hawa wewe tu

KIPUMPUSWA

Senior Member
Joined
Jul 16, 2011
Posts
106
Reaction score
35
Kuwapitishia kia haiwezekani kwani wadanganyika walishastuka.Ni juu yako utatumia usafiri na njia gani.
 

Attachments

  • p19.jpg
    p19.jpg
    51.7 KB · Views: 226
waweza kukodi jeshi la al shabaab wakakupa eskoti mpaka somaria and then unakokwenda
 
Kuwapitishia kia haiwezekani kwani wadanganyika walishastuka.Ni juu yako utatumia usafiri na njia gani.

ikulu kam sehemu ya maonyesho vile. Tunarudia enzi za Mwinyiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!
 
Inawezekana maana this country bwana!

Maadam dili ipo, hakuna lisilowezekana!! Ramadhan Dau kuwa Mwenyekiti wa WAMA ni coincidence au strategy ya kupeleka hela zetu za pension kule kwa mama?
 
heading ya thread inaendana na picha,
kama kweli vile.
 
Back
Top Bottom