Wangapi nanyi hili ama mmeshaliona au hata mmekumbana nalo?

Wangapi nanyi hili ama mmeshaliona au hata mmekumbana nalo?

MINOCYCLINE

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2015
Posts
8,016
Reaction score
16,813
Kuna Kitu nimekihisi kama ukiachana na Mpenzi wako kwa Amani kabisa na kama hata Wewe ndiye Mkosaji Kwake ukikiri hilo Kosa Kwake au hata kwa Watu wake wa karibu na hata ukionana nae humchukii au kumnunia Milango yako ya Baraka huzidi Kufunguka Kwako ila kama ukiachana nae ( Mpenzi wako ) kwa Mabifu tele na ukimuwekea Kinyongo huku ukiwa hata hutaki Kukutana nae basi Mabalaa ndiyo huwa yanakuzidi, Maisha yako yanakuwa magumu na Yeye yake ndiyo yananawiri tu.

Je kuna ukweli hapa?
 
Ok.Anatakiwa awe na subira kwanza labda ntabadlii maamuzi kumrudia.Asiwe na haraka ya kutafuta Boi mwingine.
Kuna Kitu nimegundua kama ukiachana na Mpenzi wako kwa Amani kabisa na kama hata Wewe ndiye Mkosaji Kwake ukikiri hilo Kosa Kwake au hata kwa Watu wake wa karibu na hata ukionana nae humchukii au kumnunia Milango yako ya Baraka huzidi Kufunguka Kwako ila kama ukiachana nae ( Mpenzi wako ) kwa Mabifu tele na ukimuwekea Kinyongo huku ukiwa hata hutaki Kukutana nae basi Mabalaa ndiyo huwa yanakuzidi, Maisha yako yanakuwa magumu na Yeye yake ndiyo yananawiri tu.

Je kuna ukweli hapa?
 
Unasema umegundua. Kama umegundua hakuna haja ya kuuliza kama ni kweli sisi ambao hatujagundua.
 
Maisha ya mapenzi ni tofauti na maisha ya utafutaji cha msingi ukiachana na mtu futa kabisa kichani kwamba ulikuwa nae tafuta totoz nyingine maisha yaendelee
 
Unasema umegundua. Kama umegundua hakuna haja ya kuuliza kama ni kweli sisi ambao hatujagundua.

Kuna namna Mtu anaweza akaanzisha Mada Kiuchokozi au akachanganya Hoja ili mradi tu kuwe na Mjadala wenye Mhemko ila tatizo ni pale tu mpokeaji akiwa Mpumbavu Mwandamizi pengine kama wa mfano wako hilo unaweza / anaweza usiligundue / asiligundue mapema.
 
Kuna namna Mtu anaweza akaanzisha Mada Kiuchokozi au akachanganya Hoja ili mradi tu kuwe na Mjadala wenye Mhemko ila tatizo ni pale tu mpokeaji akiwa Mpumbavu Mwandamizi pengine kama wa mfano wako hilo unaweza / anaweza usiligundue / asiligundue mapema.
Mgunduzi ni wewe na umeleta huo ugunduzi hapa kuna haja gani ya kuuliza mtu asiye mgunduzi kuhusiana na ugunduzi wako?
 
ID yako tu inaonyesha ni jinsi gani ulivyo na matatizo Kichwani. Hivi tangia lini Samaki akawa na Viatu? Hopeless.
Mwenzio Albert Einstein aligundua mambo makubwa na kuyaweka kwenye vitabu hadi leo yanaishi wewe unakuja humu na ugunduzi wako wa tabia za makahaba bado unataka upate credit!!

Toa hiyo avatar ya Einstein uweke chemba ya choo.
 
Mwenzio Albert Einstein aligundua mambo makubwa na kuyaweka kwenye vitabu hadi leo yanaishi wewe unakuja humu na ugunduzi wako wa tabia za makahaba bado unataka upate credit!!

Toa hiyo avatar ya Einstein uweke chemba ya choo.

Naona imekuuma sana Mimi kuitumia hiyo Avatar ya huyo Genius Albert Einstein Kiongozi. Je niiondoe ili Wewe Kichwa Maji Mwandamizi ndiyo uiweke katika Avatar yako?
 
Naona imekuuma sana Mimi kuitumia hiyo Avatar ya huyo Genius Albert Einstein Kiongozi. Je niiondoe ili Wewe Kichwa Maji Mwandamizi ndiyo uiweke katika Avatar yako?
Ugunduzi wa tabia za makahaba kaandike kwenye magazeti ya udaku. Ukiwa interested niambie nikupe wadau uwe unatupa hizo takataka zako kwenye karatasi zao.
 
ID yako tu inaonyesha ni jinsi gani ulivyo na matatizo Kichwani. Hivi tangia lini Samaki akawa na Viatu? Hopeless.
Mwenzio Albert Einstein aligundua mambo makubwa na kuyaweka kwenye vitabu hadi leo yanaishi wewe unakuja humu na ugunduzi wako wa tabia za makahaba bado unataka upate credit!!

Toa hiyo avatar ya Einstein uweke chemba ya choo.
[emoji1][emoji1][emoji106]
 
Ugunduzi wa tabia za makahaba kaandike kwenye magazeti ya udaku. Ukiwa interested niambie nikupe wadau uwe unatupa hizo takataka zako kwenye karatasi zao.

Bora Mimi Takataka zangu ni za Kuandika ila Wewe Mwenzangu Takataka zako zimekutawala mno Ubongoni mwako na zinaonekana kwamba zimeshakukomaa na ndiyo mwana unakuwa ni wa hovyo hovyo hivi. Pole sana Kiongozi.
 
Bora Mimi Takataka zangu ni za Kuandika ila Wewe Mwenzangu Takataka zako zimekutawala mno Ubongoni mwako na zinaonekana kwamba zimeshakukomaa na ndiyo mwana unakuwa ni wa hovyo hovyo hivi. Pole sana Kiongozi.
Ukitumia avatar ya mtu basi hakikisha walau unakuwa na tabia wenye kuendana naye siyo kuvaa nguo safi ile hali ngozi ina ukurutu.

Einstein hakuna na ugunduzi wa kipuuzi kama huo na unapofanya utafiti umalize huko huko ukija hapa njoo na hoja isiyo na maswali kwa vile huo utafiti umeufanya wewe. Ukifanya utafiti wewe ndiye wa kuulizwa maswali siyo uulize watu ambao hawajafanya utafiti UCHWARA huo.

Narudia kwa mara nyingine tafuta picha ya choo cha umma au gari la taka utumie kama avatar.
 
Ukitumia avatar ya mtu basi hakikisha walau unakuwa na tabia wenye kuendana naye siyo kuvaa nguo safi ile hali ngozi ina ukurutu.

Einstein hakuna na ugunduzi wa kipuuzi kama huo na unapofanya utafiti umalize huko huko ukija hapa njoo na hoja isiyo na maswali kwa vile huo utafiti umeufanya wewe. Ukifanya utafiti wewe ndiye wa kuulizwa maswali siyo uulize watu ambao hawajafanya utafiti UCHWARA huo.

Narudia kwa mara nyingine tafuta picha ya choo cha umma au gari la taka utumie kama avatar.

Ndiyo maana unagongewa Mkeo kwani unaonekana una tabia za Kike Kike na aliona kati yake na Wewe hakuna tofauti.
 
Ndiyo maana unagongewa Mkeo kwani unaonekana una tabia za Kike Kike na aliona kati yake na Wewe hakuna tofauti.
Come on!!! Yaani kugongewa mke tu unastaajabu? Hata kama ningekuwa naye isingekuwa jambo la kustaajabisha.

Uliwahi kuwaza kama baba yako alimudu kuishi na demu wake miaka yote na demu wake asigongwe nje?

Samahani sana kwa kukujibu jibu baya ila sikuwa na namna.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom