Wandugu tuwe na upendo

Wandugu tuwe na upendo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2006
Posts
1,827
Reaction score
708
upendo.jpg

haswa kipindi hii kwani ni kipindi cha toba
 
khaaaaaaaaaaa! bado mumewe kunyonya, waeza kufa mtu kabla ya siku zako wallah!
 
Hiyo ndiyo njia nzuri ya kuwasaidia watoto yatima siyo kuwa futurisha mpaka wavimbiwe mara moja kwa mwaka.
 
Kule ukuriani, wanasema baba akitoka kulewa lazima anyonye maziwa ya mama eti kupunguza ulabu kichwani, cha ajabu akina mama nao wamekubali, nadhani kuna ka-uroda fulani hivi jibaba na mindevu kunyonya chuchu ya mtoto. NI malovee ya aina yakee kumzulumu mtoto!!! pombe unywe baba maziwa unywee!! aaah!!! dunia imeshagota!!
 
Back
Top Bottom