Wandugu natafuta mchumba


Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
Nimekaa singo kiasi ambacho nimechoka na upweke. Sasa natafuta binti ili tuweze kufanya maisha.

Vigezo
1. Mkristo (mkatoliki ni added advantage)
2. Maji ya kunde au mweupe
3. Mwili wa wastani
4. Diploma na kuendelea
5. Miaka 24 - 28
6. Mzuri
7. Awe serious na hili jambo

Mimi
1. Mkatoliki
2. Black
3. Mrefu, mwili wa wastani
4. Shahada
5. Miaka 34
6. Wa Kawaida
7. Niko serious
8. Kwa sasa hela haijanitembelea

Nadhani nimeeleweka hapo wandugu. Just PM ladies na mengine yataendelea huko sirini
gud luck, ila kwenye bluu na nyekundu wataka mweupe halafu mzuri

kwenye bold hela haijakutembelea halafu wataka wazuri, wazuri gharama my dia
 

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
ukimuona kule jukwaa la wakubwa humdhanii kupata msichana ni kazi kwake mpake atafute mtandaoni ..:ballchain::shut-mouth::shut-mouth::shut-mouth::shut-mouth:
 

Nchi Kavu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
3,541
Likes
1,055
Points
280
Age
38

Nchi Kavu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2010
3,541 1,055 280
Tuendelee na maisha ya kawaida. I got what I wanted. A very successive simple research regardless of the sample zize
 

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
kwi kwi....tangu lini kutafuta mchumba likawa jambo la aibu?
muoneni huyu anavyogwaya gwaya?:whoo::whoo::embarrassed:
 

Forum statistics

Threads 1,203,856
Members 456,992
Posts 28,132,253