Wandugu miaka hamsini baada ya uhuru

mringi

Member
Apr 4, 2012
99
0
Ukifuatilia mbwembwe na matamko ya kisiasa hakika Tanzania yapaswa kuwa Dunia ya kwamza sasa,lakini kumbe hatuumbi ,bila ya kutenda kazi zetu kwa dhati na malengo itakuwa Longolongo tu
Hebu fikiria;
baada ya miaka hiyo bado kuna
,Maradhi sugu
,Elimu duni
,Makazi duni
,Pombe zisizo pimwa(tbs)
,Kilimo duni
,Barabara duni
,Mikataba ya Kimangungu
,Ushoga
,Katiba Mbovu
,Watawala wanafiki
,Rushwa iliyokhithiri
,Bunge club
,Mahakama isiyo huru
wandugu tufanyeje sasa?
 

Mshirazy

JF-Expert Member
Mar 21, 2013
421
0
Ukifuatili mbwembwe hakika Tanzania yunapaewa kuwa Dunia ya kwamza sasa,lakini kumbe hatuumbi ,bila ya kutenda kazi zetu kwa dhati na malengo itakuwa Longolongo tu
Hebu fikiria;
baada ya miaka hiyo bado kuna
,Maradhi sugu
,Elimu duni
,Makazi duni
,Pombe zisizo pimwa(tds)
,Kilimo duni
,Barabara duni
,Mikataba ya Kimangungu
,Ushoga
,Katiba Mbovu
,Watawala wanafiki
,Rushwa iliyokhithiri
,Bunge club
,Mahakama isiyo huru
wandugu tufanyeje sasa?

mkuu, ni kweli elimu yetu ni mbovu sana na hii imejidhihirisha kupitia kwako mtoa mada kwani una elimu mbovu kiasi kwamba hata kuandika kiswahili kiufasaha huwezi!!!


Sijui ulikua unamaanisha nini ulipoandika "ukifuatili mbwembwe hakika tanzania yunapeawa kuwa dunia ya kwamza sasa, lakini kumbe hatuumbi"...........,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom