[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Sisemagi uongo, huo ndio ukweli.Unapoteza sifa ya weus kwa kusema uongo[emoji36]
We sipangiwi wa kunisalimia[emoji12]Sisemagi uongo, huo ndio ukweli.
Hawajambo huko ulikohamia? Mume wangu anakusalimia.
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]We sipangiwi wa kunisalimia[emoji12]
Ukisoma jambo kuwa makini.Huyo huyo wako bwana ndio alikuwa mshirikina.
Ndiwooo[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Kwani mie nimekupangia?
Umeacha kuchagua kuanzia leo?
[emoji13][emoji8][emoji8] natafuta jina pekee la kukuita lisiloitwa hapo awal ktk sayar hii yenye mawingu mdaa
Basi nakusubiri pm mm zeruzeruSichagui rangi toka siku nyingi
Basi nakusubiri pm mm zeruzeru
Njoo basi unirushie hata snap lako moja nione mzigoπππππ
Nokia ntakuchapa umenifanya nicheke kama mazuri vile...lol!
MtuacheeeeTaratibu watajiuaa sifa nyingi saana hizo