Dah hakuna wanawake naogopa kama hivyo vitoto, bora niwe na mtu anayenizidi umri kuliko mtoto.Kwikwikwikwi macho yako yamejieleza ulivyo fataki tena yanasema ni fataki wa vitoto vya darasa la nne..... bro jela inakuita walai tena, lol.
(japo picha si yako)
ILA INATEGEMEA รISEE...TENA ZAMA HIZI NI TOO MUCH...MI NADHANI SABABU KUBWA NI WADADA WA SIKU HIZI UNAKUTA MPAKA ANAFIKISHA MIAKA 25 AMESHAPITIWA NA WANAUME WASIOPUNGUA 10...KWANINI USIZEEKE AU USICHAKAE..Hiyo ni kweli bila kubisha
Ila sijawahi kujua sababu ya msingi ya sisi kuwa hivyo
Ww umekimbia uzi wanguEnyi wanawake wa kitanzania jitahidi kufanya mazoezi kuweka miili imara, pia mpunguze kujiremba sana make up zinazeesha sura, pia wanawake huzeeka mapema kuliko wanaume sababu ya kuzaa ndio maana utaona wale wanawake ambao hawakujaaliwa kupata watoto hua wanaishi muda mrefu na hua warembo.
Kuna mtu kaninong'oneza hapa anasema hadi ndoa huzeesha pia, lol.
Nasisitiza tena, MAZOEZI muhimu.
DuhMzunguko wa hedhi na kunyonyesha.
Ya mdoli lol..
Kwa hiyo hormone ya oestrogen ndio inazeeshaHormone ya Estrogen ndio chanzo.
Estrogen ina faida nyinngi kwenye ngozi (anti-aging effects) .Mwanamke anapofikia au kukaribia menopause, 40-45years (wakati ambapo anaacha kupata hedhi) hupoteza estrogen kwa wingi, ngozi hupoteza collagen, antioxidant protection na moisture content.
Estrogen pia ina anti-inflammatory properties (kinga dhidi ya maradhi ya ngozi) , kwahiyo mwanamke alifikia menopause anaweza kupata magonjwa ya ngozi. Idadi ya mishipa ya damu inayosambaza damu kwenye ngozi nayo hupungua kadiri estrogen inavyopungua, hii husababisha ngozi kutokuwana afya nzuri na muonekano mzuri (makunyanzi).
We ushapewa hadi talaka ukigori unatoa wapi? Comment hapapa kwa wabibi wenzioWale vigoli kucomment wapi?
Unavyokaribia menopause inapungua so ngozi nayo inaanza kufubaa kutokan ana faida ambazo estrogen inayo kwenye ngoziKwa hiyo hormone ya oestrogen ndio inazeesha
Sawa chalii nimeelewa kiasi chakeUnavyokaribia menopause inapungua so ngozi nayo inaanza kufubaa kutokan ana faida ambazo estrogen inayo kwenye ngozi
Aibu naona mimi.. ๐Yaan umeenda kutafuta mpk ukampta..umegugooooo weee
[emoji3][emoji3]Aibu naona mimi.. ๐
wewe naye juzi umeachwa jana unatafuta like kwenye uzi.leo kigoli unataka kucomment.mbona unanimalizia nguvu 2018Wale vigoli kucomment wapi?
Wanasema binti anakuwa kwenye peak ya uzuri akiwa na 22.......Kwahiyo watu wanamfyonza mpaka akifikisha 35 biashara imekwisha lakini mwanamme anaenda hadi 50 bado kijana.*WANASEMAGA WANAWAKE HUWA WANAZEEKA HARAKA...HASA AKIWA BADO HAJAOLEWA...!*
Hili nimejionea mwenyewe...
๐๐พ๐๐พ๐๐พ๐๐พ
_KUNA BIDADA MMOJA HIVI KILA NIKIMUONA, SURA IMEKUNJAMANA...MWAKA MMOJA ULIOPITA NILIMUONA NI TOFAUTI NA LEO...YAANI NI JIMAMA ANAELEKEA KUWA JIBIBI...LAKINI YEYE BADO ANAJIONA BINT TENA KIGOLI...!_
*BASI NDO MAANA KUNA MIJIMAMA INAFANYA MAMBO YA KITOTO KUTEMBEA NA VITOTO VIDOGO(Viben10) NIKADHANI NI TAMAA...KUMBE WANAJIONA BADO VIGOLI...!*
```MY FRIEND UMRI UNASONGA HUO...ENDELEA KUFANYA BIRTHDAY PARTY UKADHANI YOU ARE STILL YOUNG...TUTAKUITA BIBI SO SOON...NA HATUOAGI VIZEE SISI...```
*#SinaNamnaYaKurembaManeno*
*#HekimaZaKakaMkuu*
Mhh my ex,.....Wale vigoli kucomment wapi?
Kula hivyo na kupokea mkuyenge bila matunzoHiyo ni kweli bila kubisha
Ila sijawahi kujua sababu ya msingi ya sisi kuwa hivyo
Sasa si mmetaka picha ya mdoli au???hamjui nyie mnachotaka kumbe ๐ ๐Yaan umeenda kutafuta mpk ukampta..umegugooooo weee
Tunakutaka weweSasa si mmetaka picha ya mdoli au???hamjui nyie mnachotaka kumbe [emoji28][emoji28]
Mfyuuuu๐๐unataka jf isimame kwa muda eeh,.Tunakutaka wewe