Wanawake wanashangaa sana wanaume wanao 'piga show dakika 45'

Wanawake wanashangaa sana wanaume wanao 'piga show dakika 45'

Hiyo ni out of maandalizi, Mbona kawaida Jamani, au Mimi ninamatatizoo??

Wanawake wanaenjoy sana Romance, kushkanashkana nk na wala si kwichi kwichi. Ila kama umepata kahaba unataka kulikomesha na hela yako iende halali kwichi kwichi ya dk 45 ndo yenyewe. Kama ni mke wako au mpenzi wako unayempenda hakikisha unajua kugusa maeneo yake na akojoe hata mara nne huyo hata kusahau. Hata hiyo kwichi kwichi nayo inatakiwa ipigwe kiufundi uhakikishe muda wote unagonga G spot
 
Ukimuona mwanaume anasema mwanamke anapenda kufanya mapenzi zaidi ya dk 30 ujue kakutana na sample abnormal au mgeni wa wanawake.....kwa uzoefu wangu wa kula papachu..wanawake wengi ndani ya dk 30 ni sawa kwao.. ukizidi anachoka na papachu inakuwa dry na mara nyingi unamuona usoni anakuwa hayupo huru tena....hii ni tafiti sio kwa wanawake walioshindikana ni hawa wa kawaida hawa....
True
 
Wanawake wa mikoani wanavumilia sana show za namna hiyo,,ila hawa wadada wa dsm mkuu usije ukathubutu,,wameregea kama chapati iliyowekwa samri,,ukimpiga show ya dakika 15 tu basi ujue hapo hatokuja tena na ukiomba game ya pili anagoma katakata,,hawana nguvu hawa wanawake wa dsm
Nakuunga mkono mkuu. Nimezoea kusikia wanawake wanataka wanaume wanaopiga show muda mrefu. La ajabu utagombana na wanawake wengi endapo utaamua kupiga hiyo show. Mpaka huwa najiuliza hao wanawake ni akina nani?
 
kufanya kwa muda mrefu inategemea na papuchi baba. kunapapuchi nyingine mnato ndugu yangu, yani ukijitahidi sana labda dk15 na hapo unakuta dk 10 umezitumia kumuanda afu hizo 5 ndo za shughuli yenyewe chezea kitu mnato wewe. ebhana kuna wanawake wamebarikiwa nyuchi yani unaeza ukaingiza afu ukatulia tu bila kufanya chochote ila ndani ya dk5 lazima ukojoe. ila wanawake wengine unaeza tumia hata masaa kwa kukitafuta cha kwanza tu.
Mkuu Hakuna mwanaume wakukaa saa zima kutafuta cha Kwanza.....

Cha Kwanza ni Kama mkojo wa asubuh
 
Hisia mapenzi mzee .....mwanaume hata uwe unamwaga kila dakika 10 ukikutana na mwanamke mwenye kukutia nyege unaeza kwenda round hata tano ....pumziko n nusu dakika asa huyo mwanamke asiridhike hapo n sawa na dk 50 tu maana anakuvutia vingine unaunganisha
 
Kusoma kuelewa, kukesha hizo mbwembwe tu.
Papuchi haikomolewi kwa dakika zilizotumika kuisugua.
 
Under normal/ideal state hakuna mwanaume anaweza vuka 15 mins hajamwaga bao la kwanza labda awe mpiga nyeto au kila siku anatomba,awe anashindana na ****,au anatomba physically tu bila hisia.
 
Wanawake wa mikoani wanavumilia sana show za namna hiyo,,ila hawa wadada wa dsm mkuu usije ukathubutu,,wameregea kama chapati iliyowekwa samri,,ukimpiga show ya dakika 15 tu basi ujue hapo hatokuja tena na ukiomba game ya pili anagoma katakata,,hawana nguvu hawa wanawake wa dsm
Kabisa huu ni ukwelu usiopingika yani wa dada wa dsm kilimanjaro na tanga niwazembe mno,kwa muonekano wa nje kwel dada anavutia na anakila sababu ya kuliwa yeah amekizi vigezo ofcoz lakini kwenye game dakka 20 nyingi amelegea kama chapati ya kumimina ukimgeuza kawa mzito kama kitimoto ushirikiano zero,,wanaboa hawa wakati huo mwanaume umeshakuwa excted hata bado ujamwaga mdada hoi daaah iliniuma *****
 
kufanya kwa muda mrefu inategemea na papuchi baba. kunapapuchi nyingine mnato ndugu yangu, yani ukijitahidi sana labda dk15 na hapo unakuta dk 10 umezitumia kumuanda afu hizo 5 ndo za shughuli yenyewe chezea kitu mnato wewe. ebhana kuna wanawake wamebarikiwa nyuchi yani unaeza ukaingiza afu ukatulia tu bila kufanya chochote ila ndani ya dk5 lazima ukojoe. ila wanawake wengine unaeza tumia hata masaa kwa kukitafuta cha kwanza tu.
Nzuri hiyo umenena vyema mkuu...ifike mbali
 
Wanawake wa mikoani wanavumilia sana show za namna hiyo,,ila hawa wadada wa dsm mkuu usije ukathubutu,,wameregea kama chapati iliyowekwa samri,,ukimpiga show ya dakika 15 tu basi ujue hapo hatokuja tena na ukiomba game ya pili anagoma katakata,,hawana nguvu hawa wanawake wa dsm
Alafu anakuuliza et we kabila gani? We ni wa Tanga?
 
Wako wengi tu tena unaweza kuta ata ana nzao tatu au NNE lakin utadhan bado bikra wapo waliobalikiwa japo ni wachache.
 
hapo naona kuna wanawake wa dar vs mkoani
wadada wa dar dakika 45? ikifika kumi anaomba poo
 
Mwanamke inatakiwa Mkojoleshe unaweza kupiga dk 15 na akakojoa mara mbili na unaweza upige hizo dk 45 na asikojoe zaid ya kuambulia maumivu tu
 
Unaweza jisifia 45 minutes eti ni ungangari kumbe una matatizo ya kiafya so orgasm yako inachelewa cos wewe si mzima.

Someni juu ya ejaculation mengine ni magonjwa
 
Wanawake wa mikoani wanavumilia sana show za namna hiyo,,ila hawa wadada wa dsm mkuu usije ukathubutu,,wameregea kama chapati iliyowekwa samri,,ukimpiga show ya dakika 15 tu basi ujue hapo hatokuja tena na ukiomba game ya pili anagoma katakata,,hawana nguvu hawa wanawake wa dsm
Na wanaume wao wa Dsm hivohivo mkuu kwa hyo ngoma droo
 
Back
Top Bottom