Wanawake wanashangaa sana wanaume wanao 'piga show dakika 45'

Wanawake wanashangaa sana wanaume wanao 'piga show dakika 45'

Nawashangaa hao wanasema wanaume wanapiga dakika 45. Mm kuna demu alikuwa twenty years na papuchi mbichi na chura wa kufa mtu. Nilimpa shooo kwa masaa sita nikadownload six episodes. Alilazwa cku hyo na kuongezewa maji Lita tatu.; Mm cna mchezo nikipata shooo. Namba zangu 0710091609.
aiseee wakikutafuta niambie mkuu daaahh hahaa
ngoja upigiwe cm na mambo sasa ...
 
Salaam,

Muda huu nasikiliza radio fulani ya mkoani Morogoro, cha ajabu wadada wawili watangazaji wanashangaa eti mwanaume kupiga show dakika 45.

Sasa ndio nimegundua kuwa wanaume wengi wamepoteza uwezo wakupiga show wapatapo nafasi hiyo, mana inaonesha hawa wadada hawajawahi kukutana na mwanaume anayepiga show zaidi ya Muda huo.

Jamani wanaume tukazee, unaona tunawanyima nafasi yakushuhudia game kali hawa wadada? Hawa ni mfano tu Lakini wanawawakilisha wenzao wengi tuu Jamani, tusikimbilie kumwaga, tujitahidi tuwasugue vizuri.

Jitafakari mwanaume.
Mkuu, mm nikipiga shoo dk30 nakojoa cha kwanza nikiunga bao la pili ni shughuli kulipata hua nahangaika zaidi ya SAA moja lkn ni shida Kuna wakati mwanamke ninaekua nae kwenye shoo anasema imetosha maana kitu hakitoki aisee na mashine bado iko 90°
Yawezekana nikawa na matatizo au ni nn?
 
Mkuu, mm nikipiga shoo dk30 nakojoa cha kwanza nikiunga bao la pili ni shughuli kulipata hua nahangaika zaidi ya SAA moja lkn ni shida Kuna wakati mwanamke ninaekua nae kwenye shoo anasema imetosha maana kitu hakitoki aisee na mashine bado iko 90°
Yawezekana nikawa na matatizo au ni nn?
ndio una tatizo, ulishawahi kuwa mpiga punyeto?
 
Ukiona unakaa 'hewani' mda mrefu na mwenzako hafiki tu, basi ujue haumkuni vizuri. Yani unacheza mbali na ilipo G spot. Pia ukiona unakaa hewani mda mrefu bila kufika, basi ujue huyo dem ni wa baridi. Hana heat energy ya kutosha kufanya electron zitoke kwenye shell moja kwenda shell nyingine. Hilo joto kwa kikemia linaitwa 'Heat of formation'. Hiki ni kiwango cha chini cha jotoridi analotakiwa kuwa nalo mwanamke kumwezesha mwanaume aweze kutengeneza goli moja...
Nimekuchumu i hope unabebika aisee cyo kwa conceptualization hii nimekuelewa kinoma noma kweli inategemeana na internal heat ya papuchi.
 
Under normal/ideal state hakuna mwanaume anaweza vuka 15 mins hajamwaga bao la kwanza labda awe mpiga nyeto au kila siku anatomba,awe anashindana na ****,au anatomba physically tu bila hisia.

Kanusha kauli yako Mkuu
 
Kuna jamaa yangu alikuwaga anabeba mizigo Manzese na baiskeli ya guta. Kutokana na nature ya kazi yake yeye alikuwa akikutana na mwanamke anaweza kukaa hata masaa mawili hajakojoa. Nilimshauri aende kwa daktari jibu alilotoka nalo kwa daktari ni kwamba kazi anayofanya inakausha ute ute unaochangia mwanaume kukojoa. Ushauri: usijisifu kuwa unatumia muda mrefu ukiwa na mwanamke usikute ni mgonjwa
 
Kuna jamaa yangu alikuwaga anabeba mizigo Manzese na baiskeli ya guta. Kutokana na nature ya kazi yake yeye alikuwa akikutana na mwanamke anaweza kukaa hata masaa mawili hajakojoa. Nilimshauri aende kwa daktari jibu alilotoka nalo kwa daktari ni kwamba kazi anayofanya inakausha ute ute unaochangia mwanaume kukojoa. Ushauri: usijisifu kuwa unatumia muda mrefu ukiwa na mwanamke usikute ni mgonjwa
Wanawake Nadhani wanaweza kutupatia majibu Wenyewe wanatakaje, Lakini Pia nao wanatofautian, mwingine anapenda show ndefu mwingine fupi.
 
kufanya kwa muda mrefu inategemea na papuchi baba. kunapapuchi nyingine mnato ndugu yangu, yani ukijitahidi sana labda dk15 na hapo unakuta dk 10 umezitumia kumuanda afu hizo 5 ndo za shughuli yenyewe chezea kitu mnato wewe. ebhana kuna wanawake wamebarikiwa nyuchi yani unaeza ukaingiza afu ukatulia tu bila kufanya chochote ila ndani ya dk5 lazima ukojoe. ila wanawake wengine unaeza tumia hata masaa kwa kukitafuta cha kwanza tu.
Nimecheka sana hii papuchi nilikutana nayo mtwara hakika ukiingiza alafu akatulia unakojoa maana ilikuwa nzuri na ina harufu ya asili
 
minaweza kupiga hata saa 1 je umejiandaa kutibu gono na kupata hiv maana mdaa huo lazima condom zinakuwa marehem
 
Back
Top Bottom