Wanawake wanashangaa sana wanaume wanao 'piga show dakika 45'

Wanawake wanashangaa sana wanaume wanao 'piga show dakika 45'

kufanya kwa muda mrefu inategemea na papuchi baba. kunapapuchi nyingine mnato ndugu yangu, yani ukijitahidi sana labda dk15 na hapo unakuta dk 10 umezitumia kumuanda afu hizo 5 ndo za shughuli yenyewe chezea kitu mnato wewe. ebhana kuna wanawake wamebarikiwa nyuchi yani unaeza ukaingiza afu ukatulia tu bila kufanya chochote ila ndani ya dk5 lazima ukojoe. ila wanawake wengine unaeza tumia hata masaa kwa kukitafuta cha kwanza tu.
Kwa hiyo kinyume cha mwanaume machine
Tuseme
Mwanamke mnato!
 
Nina demu wangu Modoo huyuu hata Lisaa lizimaa nipo namlaa tuu... LAKINI nina mchepukoo ana takoo huyoo shape kalii.. Yanii nkijilazimisha na kujicontrol sana ni nusu Saa... Afuu huyu mwenye nyamaa mvivuu sanaa yanii analala tuu chalii na kubinukaa lakini duuh... KIMODO ana balaa sanaa
 
Nawe sifa sasa hizo we sema ulimbaka bint wa watu kha eti akaongezewa maji chupa sita wakati unamdinya alikuwa anatapika na kuharisha?
Yesuuuuuu nimechek sana eti kuharisha na kutapka
 
  • Thanks
Reactions: mfu
Kufanya muda mrefu ni karaha tu kwa mwanamke afurahii chochote, hii mentality ya kufikiri muda mrefu ndo kumfikisha mwanamke tunakosea wanaume
 
Kufanya muda mrefu ni karaha tu kwa mwanamke afurahii chochote, hii mentality ya kufikiri muda mrefu ndo kumfikisha mwanamke tunakosea wanaume
Mkuu kuitwa Mwanaume wa Dsm inaniumaga roho sana sana
Goli likija nalizuia napiga shoooo likitaka kuja nalizuia mapaka aache kujishughulisha
Nachomoa napaka mafuta fulani hivi napiga tena kama kawa
 
Ukimuona mwanaume anasema mwanamke anapenda kufanya mapenzi zaidi ya dk 30 ujue kakutana na sample abnormal au mgeni wa wanawake.....kwa uzoefu wangu wa kula papachu..wanawake wengi ndani ya dk 30 ni sawa kwao.. ukizidi anachoka na papachu inakuwa dry na mara nyingi unamuona usoni anakuwa hayupo huru tena....hii ni tafiti sio kwa wanawake walioshindikana ni hawa wa kawaida hawa....
 
Salaam,

Muda huu nasikiliza radio fulani ya mkoani Morogoro, cha ajabu wadada wawili watangazaji wanashangaa eti mwanaume kupiga show dakika 45.

Sasa ndio nimegundua kuwa wanaume wengi wamepoteza uwezo wakupiga show wapatapo nafasi hiyo, mana inaonesha hawa wadada hawajawahi kukutana na mwanaume anayepiga show zaidi ya Muda huo.

Jamani wanaume tukazee, unaona tunawanyima nafasi yakushuhudia game kali hawa wadada? Hawa ni mfano tu Lakini wanawawakilisha wenzao wengi tuu Jamani, tusikimbilie kumwaga, tujitahidi tuwasugue vizuri.

Jitafakari mwanaume.

Dk 45 ni kwichi kwichi nje ndani nje ndani? au pamoja na ma romance?
 
Dah nlishtuka nkajua show za fiesta wanaume hawapafom vizuri...nkasema hata chibudi chibude nae pia..kumbe show za kutwanga na kupepeta..
 
Back
Top Bottom