Wanawake wanapenda sana mwanaume wa dizain hii?

Wanawake wanapenda sana mwanaume wa dizain hii?

Cash Generating Unit

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Posts
13,284
Reaction score
39,511
Dada zetu hiv ni kweli mnapenda sana kupata mwanaume kama hyu??
IMG_4992.JPG

Binafsi me namwona kama bwege punguani kabisa.
 
Hapana mkuu mimi namwona ana akili kwanini nasema anakili yawezekana ashazaa nae watoto sasa anawza nikimtimua huyu mwanamke na tumeshazaa watoto labda 3 au 4 tayari atakuwa anatengeneza ugum kwa wale watoto maana akichikuwa mwanamke mwingine hawezi kuwapa malezi bora kama mamayao, hivyo ni bora awe mvumilivu ili watoto wake wasi teseke. Ila kama hajazaanae huyo ni bwegetu
Dada zetu hiv ni kweli mnapenda sana kupata mwanaume kama hyu??
View attachment 1107610
Binafsi me namwona kama bwege punguani kabisa.
 
Back
Top Bottom