Wanawake wako unique sana, mambo wanayopitia ni magumu

Wanawake wako unique sana, mambo wanayopitia ni magumu

HQ ni 3,500
Najaribu tu kujiuliza hivi bibi zao na bibi zetu walitumia nini katika kujihifadhi,vitambaa vya pamba asili vilivyofuliwa kwa usafi na usiri mkubwa,Na vingine nikivitaja nitaonekana mkuda,Ilikua ni siri sana lakini huu uzungu una madhara yake na kila kitu kimekua hadharani,basi waweke na picha kwenye matangazo ya pedi kama ilivyo kwa dawa za meno.
 
Hamna kazi ngumu kama kutafuta pesa hebu acheni upuuzi. Thats why watu wanakaba, wanaua, wanaroga wengine wanaiba.

Kubeba mimba ni kazi au asili? Sie tumebeba kende for forty years na hatulalamiki!

Kuingia period ni kazi au asili?

Kuzaa kwa uchungu nako mnaita kazi? Mlitaka mtoto aendelee kuishi tumboni wakati gestation period imefikia ukomo?
Hela tunatafuta wote, je mimba tunabeba wote?

MP tunapata wote?
 
Kati ya viumbe vinavyopitia maswaibu duniani ni wanawake kuliko viumbe vingine..!

Mizigo wanayoibeba ni mikubwa sana na inaonesha ni jinsi gani walivyo unique/tofauti na wa kipekee katika dunia hii.

1.Sio kazi rahisi kubeba mimba ambayo wakati wa tendo mlikuwa mna furaha pamoja lakini baada ya hapo utaibeba mwanamke na uchungu utampata yeye..

2.Sio rahisi kumtangazia kila mtu kwamba umefanya tendo la ndoa kwa Kupita na mimba hadharani..

3.Kupitia maswahibu ya menstrual cycle after a countable period of days passes...
Wakati huo pads zinauzwa bei juu na condom zisizo za muhimu zinauzwa bei chini..

4.Kuondoka kwao na kuishi na mwanaume kuwaacha wazazi wao na kukubali kukaa na mwanaume..

Lakini hizi pia ni sifa zao za kipekee
5.Wanapendeza hata wakivaa nguo za kiume Ila sasa wewe vaa ya kike uone mtaa utakavyo kuibukia.

6.Wanachepuka kwenye ndoa kwa muda mrefu bila kujulikana licha ya kuwa ndio watoboa siri wakubwa na hawakai na neno muda mrefu..

7.Wana uwezo mkubwa wa kufanya shughuli nyingi kwa pamoja(multitasking)
Kwa mfano;ananyonyesha mtoto huku anangalia TV,na anasuka mkeka wakati huo amebandika mboga jikoni na vyote vitaenda sawa bila shida yeyote..
Salute kwako mkuu, hawa viumbe ni mama zetu,dada zetu, mabinti zetu, Mungu azidi kuwabariki

kuna siku wife alinibamba n atext ya mchepuko, alikasirika akanisusia mtoto kwa lisaa limoja tu,, alijifungia chumbani na akagoma kufungua, nimejaribu kumuomba tuongee yaishe akaniambia anapaki vitu vyake aondoke nibaki na mtoto, nilihisi kukojoa dagaa maana kitoto kinalia nimetumia mbinu zote hakinyamazi, maziwa hataki, maji hataki, mpaka nimeogesha ila mwendo ni ule ule, kubeba mgongoni siwezi, ilibidi tu nipige goti kwawife niombe msamaha
 
Hamna kazi ngumu kama kutafuta pesa hebu acheni upuuzi. Thats why watu wanakaba, wanaua, wanaroga wengine wanaiba.

Kubeba mimba ni kazi au asili? Sie tumebeba kende for forty years na hatulalamiki!

Kuingia period ni kazi au asili?

Kuzaa kwa uchungu nako mnaita kazi? Mlitaka mtoto aendelee kuishi tumboni wakati gestation period imefikia ukomo?
Mkuu kumbuka pesa hata wenyewe wanatafuta, tena wanawake wa karne hii wana kipaji cha kusaka minoti na hawana mchezo kabisaa
 
Salute kwako mkuu, hawa viumbe ni mama zetu,dada zetu, mabinti zetu, Mungu azidi kuwabariki

kuna siku wife alinibamba n atext ya mchepuko, alikasirika akanisusia mtoto kwa lisaa limoja tu,, alijifungia chumbani na akagoma kufungua, nimejaribu kumuomba tuongee yaishe akaniambia anapaki vitu vyake aondoke nibaki na mtoto, nilihisi kukojoa dagaa maana kitoto kinalia nimetumia mbinu zote hakinyamazi, maziwa hataki, maji hataki, mpaka nimeogesha ila mwendo ni ule ule, kubeba mgongoni siwezi, ilibidi tu nipige goti kwawife niombe msamaha
Umeacha umalaya sasa?
 
Salute kwako mkuu, hawa viumbe ni mama zetu,dada zetu, mabinti zetu, Mungu azidi kuwabariki

kuna siku wife alinibamba n atext ya mchepuko, alikasirika akanisusia mtoto kwa lisaa limoja tu,, alijifungia chumbani na akagoma kufungua, nimejaribu kumuomba tuongee yaishe akaniambia anapaki vitu vyake aondoke nibaki na mtoto, nilihisi kukojoa dagaa maana kitoto kinalia nimetumia mbinu zote hakinyamazi, maziwa hataki, maji hataki, mpaka nimeogesha ila mwendo ni ule ule, kubeba mgongoni siwezi, ilibidi tu nipige goti kwawife niombe msamaha
Pole Sana mkuu
 
Mkuu kumbuka pesa hata wenyewe wanatafuta, tena wanawake wa karne hii wana kipaji cha kusaka minoti na hawana mchezo kabisaa
Upo sahihi, hii nilitaka kuonesha kuwa hamna mtu ambaye ana majukumu ya kumzidi mwenzie kiasi kwamba ndio waseme eti wanawake sijui blah blah. Everybody toils in one way or the other!
 
Upo sahihi, hii nilitaka kuonesha kuwa hamna mtu ambaye ana majukumu ya kumzidi mwenzie kiasi kwamba ndio waseme eti wanawake sijui blah blah. Everybody toils in one way or the other!
ni kweli mkuu ila kazi za kulkea familia wanawake wanazimudu kuliko sisi wanaume
 
ila wanaume miaka inavyozidi kwenda tunazidi kuwa wepesi sana aisee
yaani mtu unaanza kumuonea huruma kwa mambo ambayo ni ya asili kabisa hahahahaaa
unaongelea kabisa suala la mp na mimba kwa wanawake kuwa ni mzigo kwao aiseee babu zetu huko walipo wanasikitika sana aiseeee
 
ila wanaume miaka inavyozidi kwenda tunazidi kuwa wepesi sana aisee
yaani mtu unaanza kumuonea huruma kwa mambo ambayo ni ya asili kabisa hahahahaaa
unaongelea kabisa suala la mp na mimba kwa wanawake kuwa ni mzigo kwao aiseee babu zetu huko walipo wanasikitika sana aiseeee
Mapenzi yanamliza mwanaume kamili ambaye Mnaita strong man sembuse huruma kwa wanawake
 
Hela siku hizi kila jinsia inatafuta,hedhi ni swala asili sawa ila unafikiri ni kitu rahisi kuvuja damu huku ukitabasamu na kuendelea na ratiba kama kawa?Kuhusu kubeba mimba na kuzaa ni kutambua tu uwepo wa mama zetu,hata wao wangebebeshwa pumbu kwanza wangetembea ndivyo sivyo na kila dakika kujaribu kuyaweka sawa kama vile pichu imejipenyeza mferejini
🤣🤣 Uko sawa, hapo kwenye pumbu 🤣🤣🤣🤣🤣
 
Hamna kazi ngumu kama kutafuta pesa hebu acheni upuuzi. Thats why watu wanakaba, wanaua, wanaroga wengine wanaiba.

Kubeba mimba ni kazi au asili? Sie tumebeba kende for forty years na hatulalamiki!

Kuingia period ni kazi au asili?

Kuzaa kwa uchungu nako mnaita kazi? Mlitaka mtoto aendelee kuishi tumboni wakati gestation period imefikia ukomo?
Hata kutafuta pesa kwa mwanaume ni asili.
 
Back
Top Bottom