Wanawake wahenga wanajua sana mapenzi

Kweli ....ila hapa nilipo kuna kabinti nakuambia eeehhhh kweli dunia pana ,, huyu mtoto wakike ,pamoja naufundi wangu wotee , kesho inabidi tuamkie shopping tuuu.

Sio kwa mautundu haya sijawahi ona wakuuu.... Usiombe ukachezewa pu.m.b.u nishidaaahhh unaweza kutoa machozi.
 
Sawasawa, inakua natural au mpaka busta!?
Natural mkuu napenda sana kunywa tende na nyama choma na ugali dona bas. Tatizo wanaume wa dar wanashindia chips na bikut inakuwa ni vigumu kuamin
 
"......Yaan utalambwa kila sehemu hata kama ukiwa mchovu unaishiaga"

Mmmh hapa kazi mnayo
 
Natural mkuu napenda sana kunywa tende na nyama choma na ugali dona bas. Tatizo wanaume wa dar wanashindia chips na bikut inakuwa ni vigumu kuamin

Basi sawa.. Chipsi na biskuti hazijawahi kumuacha mtu salama!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…