Wanawake/wadada: Uvaaji wenu sio mzuri

Wanawake/wadada: Uvaaji wenu sio mzuri

una umri gani? nguo fupi zilivaliwa toka zama, leo wewe ndiyo unatoka povu! wacha watu wapendeze kwa raha zao, wewe zinakukwaza nini, jiungie ndani basi!
 
Na wanaume wanaova sket ck iz cjui tuwaitaje???
 
una umri gani? nguo fupi zilivaliwa toka zama, leo wewe ndiyo unatoka povu! wacha watu wapendeze kwa raha zao, wewe zinakukwaza nini, jiungie ndani basi!

Heheheeeeeeeee
 
wanawaiga kina beyonce na rihanna
Hii ni kwa wote lakini kuna na wanaume wanavaa hovyo
 
Ni kweli wanawake tumezidi, ila waseme na wanaume wanaovaa skin tight na skinny jeans
 
Wana uhuru wa kuvaa wanavyotaka kwa kuwa hawavunji sheria.
 
Back
Top Bottom