Inamhusu kwa sababu yeye ni Afisa mipango misambwanda Wilaya ya Kinondoni.Kwani asipovaa nguo ya ndani we inakuhusu nini?
Inamhusu kwa sababu yeye ni Afisa mipango misambwanda Wilaya ya Kinondoni.Kwani asipovaa nguo ya ndani we inakuhusu nini?
ni matumizi mabaya ya mtandao kutoa picha ya mtu bila ridhaa yake
Yupo single huyo, atakuwa anawinda mabwana.
Kwani asipovaa nguo ya ndani we inakuhusu nini?
Biashara si matangazo au?
Joto
Yanga Girl The Baddest.
Hakuna alie kosa, wote mmepatia majibu.... tehteehhhWana bana matumizi!!
Hata mi nilitaka kusema hivyoni matumizi mabaya ya mtandao kutoa picha ya mtu bila ridhaa yake
Hahahaha Asante kutusemea!!! Nakusalimu kwa busu takatifu, missing you so much!Lengo ni papuchi kupata hewa safi mbona wameshaandika humu mara nyingi!?
Alichukua sim yake, akampa Mwantumu amfotoe picha akingali kwenye pozi chokonozi.... Baada ya hapo, akaamua kuitupia Badoo kwaajili ya kufanya tangozo la biashara huria.... [emoji39] [emoji39]ni matumizi mabaya ya mtandao kutoa picha ya mtu bila ridhaa yake
Hata mikoani,kuna mmoja nilimbana sehemu na nilipogungua hana pichu......mbuzi kagoma ilimhusu ila baada ya akili kurudi nilijiuliza kwanini hakuvaa hiyo kituDaresalam again....[emoji45] [emoji45] [emoji45]
Paulo Kondakta atakoma mwaka huu haki...[emoji12] [emoji12]
Hatari hii kituYanga Girl The Baddest.
Huyo hana Tofauti na Cyprian Musiba,Wote Fyatu aka Madish Yamecheza.Hatari hii kituView attachment 749508
Nawashauri vijana wanaopenda kurudisha mbolea ndani wamtafute huyu mtoto hawatojutia ushauri wanguHuyo hana Tofauti na Cyprian Musiba,Wote Fyatu aka Madish Yamecheza.
Sio cha trillion 1.5?
Picha ni yako?Hata mi nilitaka kusema hivyo
Huyu ndiyo mke wa Jane murroHuyo hana Tofauti na Cyprian Musiba,Wote Fyatu aka Madish Yamecheza.
Hapana ni ya jirani yanguPicha ni yako?
Nani aliyempiga?Hapana ni ya jirani yangu