Lenie
JF-Expert Member
- Aug 3, 2012
- 17,221
- 50,187
😁😁 haya nimetuliaHebu kaa kwa kutulia Unataka umpige nani unafikiri alieumba hivi alifanya makosa!
😁😁 haya nimetuliaHebu kaa kwa kutulia Unataka umpige nani unafikiri alieumba hivi alifanya makosa!
Vizuri mama.😁😁 haya nimetulia
Kabla sijatoa ushauri naomba aulizwe Wema Sepetu anasemaje kuhusu kipigo kwa mwanamke?Naungana na wanaoamini kwamba ni muhimu wasichana wakafundishwa angalau basic skills za kupigana.
Iwe kwa lengo la kujihami dhidi ya wanaume wanaopenda kupiga piga.
Mana kuna saa msichana anapigwa kiwepesi sana wakati angeweza kujilinda.
Mtoto wa mtu mwepesi kabisa anakuja kukupiga ngumi au vibao akiamini wewe ni mwanamke huwezi kufanya lolote.
Tujifunze au kufundishwa kupigana, mtu akikugusa na yeye achezee kichapo
#WanawakeNiJeshiKubwa #WanawakeWanaweza
View attachment 1995886