Applicant JF-Expert Member Joined Feb 12, 2020 Posts 1,962 Reaction score 1,757 Mar 23, 2020 Thread starter #21 funzadume said: Nadhani jamaa amehisi wewe ni mwanafunzi ndio maana akasema vile. Naomba radhi Mwalimu kwa niaba yake Click to expand... Haina shida Sent using Jamii Forums mobile app
funzadume said: Nadhani jamaa amehisi wewe ni mwanafunzi ndio maana akasema vile. Naomba radhi Mwalimu kwa niaba yake Click to expand... Haina shida Sent using Jamii Forums mobile app
Kunguru wa Manzese JF-Expert Member Joined Apr 20, 2016 Posts 12,726 Reaction score 18,241 Mar 23, 2020 #22 We Dada siku hizi umekuwa tofauti humu [emoji848] Depal said: Ni mwanamke mpambanaji kama wewe Click to expand... Sent using Jamii Forums mobile app
We Dada siku hizi umekuwa tofauti humu [emoji848] Depal said: Ni mwanamke mpambanaji kama wewe Click to expand... Sent using Jamii Forums mobile app
Depal JF-Expert Member Joined Nov 26, 2018 Posts 51,948 Reaction score 210,270 Mar 23, 2020 #23 gh hussa said: We Dada siku hizi umekuwa tofauti humu [emoji848] Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Nimekuwaje mkuu?
gh hussa said: We Dada siku hizi umekuwa tofauti humu [emoji848] Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Nimekuwaje mkuu?