Kwanini wanawake wengi mkipewa msaada na mwanaume akili zenu huwa mnaupokea msaada tofauti na makusudio ya mtoa msaada. Mara kadha nimekua nilishuhudia au kuwa Muhanga wa kubadilishiwa malengo ya msaada kwa wanawake
Mara nyingi nimekuwa nikiwasaidia wanawake kwa nia ya kutoa msaada wa kibinadamu ila wote ambao nimekuwa nikiwasaidia wamekuwa wakinitaka kimapenzi mwisho tumekuwa tukiishia kuwa maadui tu.
Wanawake badilikeni basi, sio kila mwanaume anayekupa msaada anakutaka kimwili wengine huwa tunawasaidia kwa njia njema tu
Mara nyingi nimekuwa nikiwasaidia wanawake kwa nia ya kutoa msaada wa kibinadamu ila wote ambao nimekuwa nikiwasaidia wamekuwa wakinitaka kimapenzi mwisho tumekuwa tukiishia kuwa maadui tu.
Wanawake badilikeni basi, sio kila mwanaume anayekupa msaada anakutaka kimwili wengine huwa tunawasaidia kwa njia njema tu