Zesh
JF-Expert Member
- Apr 27, 2017
- 15,450
- 25,168
Loooooool[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38]
Sent using Jamii Forums mobile app
Loooooool[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38]
😆😆 Badilikeni mkuu.yaan mtu anaweza anzisha mada nzuri,unatamani ufuatilie..itaenda vizuri page ya kwanza..lakini ghafla inakuwa attacked na mijadala binafsi na stori za hapa na pale..mwisho wa siku maana ya ile mada unakuta imepotea.
Tumekuelewa mkuu[emoji38][emoji38] Badilikeni mkuu.yaan mtu anaweza anzisha mada nzuri,unatamani ufuatilie..itaenda vizuri page ya kwanza..lakini ghafla inakuwa attacked na mijadala binafsi na stori za hapa na pale..mwisho wa siku maana ya ile mada unakuta imepotea.
Mkuu harufu mixa ya aja kubwa? Hapana asee... Ata ivo Leo ndo nmejijua kuwa nna roho ngumu asee dahh
Sent using Jamii Forums mobile app
Mungu anakuona ujue... [emoji23]Sasa unalalamika nini wakati umemuokota?
Mavi? Af jitu zima [emoji21][emoji21][emoji21][emoji21][emoji21][emoji21][emoji21][emoji21]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nimekoma kbsa [emoji16]
[emoji125]ningekutana na huyo demu wa mtoa mada ningetumia ulimi wangu kumnyonya tigo, mbona harufu ya mavi ingeisha zeshchriss
Siku zote Mungu anakupa wa kufanana nae
Hawana Akili ya kukumbuka usafi wao wanawaza wayaweke vipi hayo matako ili watuumize wanaume....ule msemo wa kusema akili zao zimo uko matakoni naanza kuona kama ni kweli ivWanawake wengi wenye makalio makubwa wanatoa harufu hata sijui wanakwama wapi
Sent using Jamii Forums mobile app
Mim huwa najiulizaga hivi hile harufu wao wenyewe hawaisikiagi.?maana unakuta kila ukimtafuna ukimuweka tu doggystyl inakuja tena na tena
Sent using Jamii Forums mobile app
Si mnapenda chura? [emoji3][emoji3][emoji3]
Sisi wenye viskonzi mnatunyanyapaa chatuna chura? Haya sasa "chura huyooo, chura ananuka nuka churaaa"[emoji119][emoji119][emoji126][emoji126]
Sent using Jamii Forums mobile app
Mwambie aache kutumia toilet paper peke yake, awe anamalizia na maji na refresher kidogo kuondoa shombo ya nya.Mko poa wakuu? Yan kuna manz nmelala nae ana zigo la htr (super bbw) na kama wswahili wasemavyo nyumba ni choo...
Cha kushangaza uyu manzi kalio lake linatoa harufu balaa... Nmeshangaa sana asee mana haendani na vile jnc anavoonekana... Kama wapo wa aina hii humu emu rekebisheni io fasta...
Alfajiri njema wananzengo [emoji58]
Sent using Jamii Forums mobile app
Sawa mtaalamuChura haimaanishi mtoto ana bwawa tena wenye chura wengi ndio watamu. Ukitaka kujua demu ana bwawa mcheki mdomo wake tu kama ana domo pana lenye lips nyembamba ujue hamna shughuli hapo. Just mchekeshe uone domo linavopanuka hata akiwa na chura ujue bwawa pie kulikuta.
Mademu wenye K sponge ni wenye lips nene mdomo mdogo wale. Lazma ufurahie kazi tu. Mtoto kama lulu pale shughuli ipo. Tafta madem wenye midomo midogo kama una maindi vitu tight.