Wanawake rekebisheni hili...

Wanawake rekebisheni hili...

Tumesemwa hapo juu[emoji26]

Sent using Jamii Forums mobile app
😆😆 Badilikeni mkuu.yaan mtu anaweza anzisha mada nzuri,unatamani ufuatilie..itaenda vizuri page ya kwanza..lakini ghafla inakuwa attacked na mijadala binafsi na stori za hapa na pale..mwisho wa siku maana ya ile mada unakuta imepotea.
 
[emoji38][emoji38] Badilikeni mkuu.yaan mtu anaweza anzisha mada nzuri,unatamani ufuatilie..itaenda vizuri page ya kwanza..lakini ghafla inakuwa attacked na mijadala binafsi na stori za hapa na pale..mwisho wa siku maana ya ile mada unakuta imepotea.
Tumekuelewa mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mko poa wakuu? Yan kuna manz nmelala nae ana zigo la htr (super bbw) na kama wswahili wasemavyo nyumba ni choo...

Cha kushangaza uyu manzi kalio lake linatoa harufu balaa... Nmeshangaa sana asee mana haendani na vile jnc anavoonekana... Kama wapo wa aina hii humu emu rekebisheni io fasta...

Alfajiri njema wananzengo [emoji58]

Sent using Jamii Forums mobile app
Mwambie aache kutumia toilet paper peke yake, awe anamalizia na maji na refresher kidogo kuondoa shombo ya nya.
Pili kabla ya Kudo muoge basi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Chura haimaanishi mtoto ana bwawa tena wenye chura wengi ndio watamu. Ukitaka kujua demu ana bwawa mcheki mdomo wake tu kama ana domo pana lenye lips nyembamba ujue hamna shughuli hapo. Just mchekeshe uone domo linavopanuka hata akiwa na chura ujue bwawa pie kulikuta.

Mademu wenye K sponge ni wenye lips nene mdomo mdogo wale. Lazma ufurahie kazi tu. Mtoto kama lulu pale shughuli ipo. Tafta madem wenye midomo midogo kama una maindi vitu tight.
Sawa mtaalamu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom