Wanawake pendeni kuvaa nguo za ndani

Kuna watu wana vituko!!!! Yaani unatokaje bila ya Nguo ya ndani

farkhina;
Kha! Si wanatoka kwa miguu yao tu. Kwani ni lazima kufunika funika maungo yako?? Sijui ni mimi tu, lakini nikikutana na binti, chuchubaa ziko saa 6 halafu hakuzifunika (sidiria) kuogopa ati zitayeyushwa na hilo jua kali. Yaani, najisikia rahaaa ka vile ameniruhusu nizibinye vile. Dah! Ukiingia dala dala, akajigusisha mgongoni!! Wow!! Je dere wa boda2boda, mpaka nauli anasahau kutoza. Jaribu dada farkhina uone utakavyo panda chart
 

Picha tunazo TUNAOGOPA CYBERCRIME
 

Teh teh..nakuelewa bro
 
basi msilaumu..maana na wanaume siku hizi mnavaa zile suruali laini laini sehemu za mbele zajichoresha.na hatulalamiki

Mi sijalaumu bali nafurahia tu iyo freezone yenu.....vp nawew ni mmoja wao?
 
Kwa hiyo kinacholeta joto ni pichu pekee..?? Na sehemu inayosikia joto ni papuchi pekee..??

yaaah kuna wanawake wengine wakivaa chupi wakatembea hasa wakati wa jua kali wanaishia kuwashwa
 
hivi mnajuaje hawajavaa?

Wakikaa wanakaa kikutuonyesha tu kwamba hawajavaa.............
Tena wengine wanasema wenyewe........

Wengine utawasikia... Yaani tangu niache kuvaa chupi, siwashwi, sipati joto na wala sina usumbufu wowote
 
mnaishia kuona tuu?
Wakikaa wanakaa kikutuonyesha tu kwamba hawajavaa.............
Tena wengine wanasema wenyewe........

Wengine utawasikia... Yaani tangu niache kuvaa chupi, siwashwi, sipati joto na wala sina usumbufu wowote
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…