Wanawake ni washenga wazuri kuliko wanaume

Wanawake ni washenga wazuri kuliko wanaume

Wiyelelee

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2012
Posts
1,071
Reaction score
348
Kutokana matatizo ya ndoa yanayoikabili jamii kuzidi kuongezeka, nivizuri wanawake nao wakajitosa kuanza kuwa washenga. Mara nyingi ukimpata mwanamme mshenga, huwa haangalii mambo mengi kama tabia ya mchumba wako na kukupa ushauri unaohitajika ili uweze kufanya maamuzi hata kama ni dakika ya mwisho. Kwa vile wanawake wanafahamiana vilemba, wanaweza sana kusaidia katika kuimarisha ndoa ili ziweze kudumu. Mke anaweza kuwa muwazi zaidi kwa mwanamke mwenzake pale ambapo analalamikiwa na mme wake kuliko mwanamme akiyapeleka malalamiko hayo kwa mshenga mwanamme mwenzake. Hii inawanyima wanawake wengi fursa ya kujieleza; Mfano, kama mwanamme hana utalaam wa kumridhisha mke wake!

Nakumbuka kuna wakati wanawake waliomba pendekezo hili ili waweze kufanya kazi za ushenga lakini wanaume wamekuwa wagumu sana kuitikia na kupokea wazo hili. nadhani huu ni wakati muafaka kwa wanawake kudai haki hii ambayo imekaliwa na wanaume ikiwakandamiza na kuwanyima wanawake fursa mbalimbali.

Nawasilisha.
 
he, mi mbona alienda shosti wangu......? na ndie aliyeniandalia kibao kata na kitchen party......
 
he, mi mbona alienda shosti wangu......? na ndie aliyeniandalia kibao kata na kitchen party......

Kwa nini ulimchagua huyo ukaacha mwanamme mshenga? Labda toa uzoefu wako hapa!
 
Kutokana matatizo ya ndoa yanayoikabili jamii kuzidi kuongezeka, nivizuri wanawake nao wakajitosa kuanza kuwa washenga. Mara nyingi ukimpata mwanamme mshenga, huwa haangalii mambo mengi kama tabia ya mchumba wako na kukupa ushauri unaohitajika ili uweze kufanya maamuzi hata kama ni dakika ya mwisho. Kwa vile wanawake wanafahamiana vilemba, wanaweza sana kusaidia katika kuimarisha ndoa ili ziweze kudumu. Mke anaweza kuwa muwazi zaidi kwa mwanamke mwenzake pale ambapo analalamikiwa na mme wake kuliko mwanamme akiyapeleka malalamiko hayo kwa mshenga mwanamme mwenzake. Hii inawanyima wanawake wengi fursa ya kujieleza; Mfano, kama mwanamme hana utalaam wa kumridhisha mke wake!

Nakumbuka kuna wakati wanawake waliomba pendekezo hili ili waweze kufanya kazi za ushenga lakini wanaume wamekuwa wagumu sana kuitikia na kupokea wazo hili. nadhani huu ni wakati muafaka kwa wanawake kudai haki hii ambayo imekaliwa na wanaume ikiwakandamiza na kuwanyima wanawake fursa mbalimbali.

Nawasilisha.

Wiyelele, si itakuwa kama mwanamme ndo anaolewa? Siku hizi pia kuna wanawake wanakuwa ma MC lakini nahisi limit ni kwenye send off tu na sio harusi. Wanaume wengi hawapendelei sana wanawake kuwa MC wakati wa harusi. Je hii ya ushenga itakubalika?
 
Wiyelele, si itakuwa kama mwanamme ndo anaolewa? Siku hizi pia kuna wanawake wanakuwa ma MC lakini nahisi limit ni kwenye send off tu na sio harusi. Wanaume wengi hawapendelei sana wanawake kuwa MC wakati wa harusi. Je hii ya ushenga itakubalika?

Hapana mi nadhani siku hizi mambo yamebadilika sana na lazima twende na wakati.
 
Kutokana matatizo ya ndoa yanayoikabili jamii kuzidi kuongezeka, nivizuri wanawake nao wakajitosa kuanza kuwa washenga. Mara nyingi ukimpata mwanamme mshenga, huwa haangalii mambo mengi kama tabia ya mchumba wako na kukupa ushauri unaohitajika ili uweze kufanya maamuzi hata kama ni dakika ya mwisho. Kwa vile wanawake wanafahamiana vilemba, wanaweza sana kusaidia katika kuimarisha ndoa ili ziweze kudumu. Mke anaweza kuwa muwazi zaidi kwa mwanamke mwenzake pale ambapo analalamikiwa na mme wake kuliko mwanamme akiyapeleka malalamiko hayo kwa mshenga mwanamme mwenzake. Hii inawanyima wanawake wengi fursa ya kujieleza; Mfano, kama mwanamme hana utalaam wa kumridhisha mke wake!

Nakumbuka kuna wakati wanawake waliomba pendekezo hili ili waweze kufanya kazi za ushenga lakini wanaume wamekuwa wagumu sana kuitikia na kupokea wazo hili. nadhani huu ni wakati muafaka kwa wanawake kudai haki hii ambayo imekaliwa na wanaume ikiwakandamiza na kuwanyima wanawake fursa mbalimbali.

Nawasilisha.

Ingekuwa vyema kama ungewasaidia kudai hiyo uliyoiita haki yao.
Ila jiandae kukumbana na kisiki cha MFUMO DUME!!
Kila la kheri!
 
Here We Go Again... -goes to buy chocolate popcorn-
 
he, mi mbona alienda shosti wangu......? na ndie aliyeniandalia kibao kata na kitchen party......

Kweli kabisa, King'asti alifanya jambo jema kabisa! Hebu fikiri kama mshenga angekuwa ErickB52 au TANMO asi wangesema ya kwao? Watu8 angeleta utani kwa suala lililo siriaz,angesababisha nikukose!
 
Back
Top Bottom