Wanawake nawaomba mzingatie hili kuhusu ukaaji wenu.

Wanawake nawaomba mzingatie hili kuhusu ukaaji wenu.

Superbug

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Posts
16,563
Reaction score
42,961
Mwanamke nakuhusia ukikaa usipanue miguu vijana sikuhizi wana snatching gadgets kuwaaangalia maeneo ya mapaja mpaka ikulu.
 
Mwanamke nakuhusia ukikaa usipanue miguu vijana sikuhizi wana snatching gadgets kuwaaangalia maeneo ya mapaja mpaka ikulu.
Wanapata faida gani hao vijana wa ovyo? Mbona enzi za ujana wetu hatukua na tabia za ovyo kiasi hicho? Wameenda shule na kujifunza kuwa Mwanamke ni kiumbe dhaifu, wanashindwa nini kuwaeleza kile wanachokitaka ili wapewe?
Nikikuta kijana wangu anafanya upuuzi wa namna hiyo namfukuza kwenye Familia yangu ASAP.
 
Nchi huru na tutakaa kwa uhuru

images (21).jpeg
 
A lady sits, mini-skirt gets hiked a few inches over the sighs, only to find out there's no panties inside, and you can see the hairy Pudenda.

And that's the first thing you see every morning at work. In time you get used to it, and ignore it totally.​
 
Hao vijna wapumbavu hawana kaz za kufanya mpaka kuhangaika kuqngalia mavuzi ya watu wazima kwa faida gani?
Idiots
 
Wanapata faida gani hao vijana wa ovyo? Mbona enzi za ujana wetu hatukua na tabia za ovyo kiasi hicho? Wameenda shule na kujifunza kuwa Mwanamke ni kiumbe dhaifu, wanashindwa nini kuwaeleza kile wanachokitaka ili wapewe?
Nikikuta kijana wangu anafanya upuuzi wa namna hiyo namfukuza kwenye Familia yangu ASAP.
tulikuwa nayo labda umesahau tuliwawekea vioo chini kuona yaliyo juu ya uwezo wetu.
 
Tuma picha moja ya ushahidi tuone kama kweli hiyo mikao ya kujiachia inakupendezea mrembo wetu.. mimi nimeweka macho yangu rada kuona picha ya ushahidi.

[emoji2539] [emoji2539]
Nakutumia pm
 
Back
Top Bottom