Wanapata faida gani hao vijana wa ovyo? Mbona enzi za ujana wetu hatukua na tabia za ovyo kiasi hicho? Wameenda shule na kujifunza kuwa Mwanamke ni kiumbe dhaifu, wanashindwa nini kuwaeleza kile wanachokitaka ili wapewe?Mwanamke nakuhusia ukikaa usipanue miguu vijana sikuhizi wana snatching gadgets kuwaaangalia maeneo ya mapaja mpaka ikulu.
Madingi ya MbinguniMwanamke nakuhusia ukikaa usipanue miguu vijana sikuhizi wana snatching gadgets kuwaaangalia maeneo ya mapaja mpaka ikulu.
Tena aweke picha na videos zaidi ya moja, aweke nyingi nyingi za ushahidi wa wazi wazi isiwe maneno matupu tu..
Tuma picha moja ya ushahidi tuone kama kweli hiyo mikao ya kujiachia inakupendezea mrembo wetu.. mimi nimeweka macho yangu rada kuona picha ya ushahidi.Siwez kujibana bana mm
tulikuwa nayo labda umesahau tuliwawekea vioo chini kuona yaliyo juu ya uwezo wetu.Wanapata faida gani hao vijana wa ovyo? Mbona enzi za ujana wetu hatukua na tabia za ovyo kiasi hicho? Wameenda shule na kujifunza kuwa Mwanamke ni kiumbe dhaifu, wanashindwa nini kuwaeleza kile wanachokitaka ili wapewe?
Nikikuta kijana wangu anafanya upuuzi wa namna hiyo namfukuza kwenye Familia yangu ASAP.
Nakutumia pmTuma picha moja ya ushahidi tuone kama kweli hiyo mikao ya kujiachia inakupendezea mrembo wetu.. mimi nimeweka macho yangu rada kuona picha ya ushahidi.
[emoji2539] [emoji2539]