Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake na wanaume weupe. . . . !!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Apr 20, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,323
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    Leo nilikuta mjadala huu kwenye usafiri wetu wa hiace,walikua wakijadili rangi ya mwanamke na mwanaume namna inavyoweza kuwa dili kwenye mahusiano,wengi walionekana kuisifia rangi nyeupe na kuonekana kuvutiwa nayo na si hao tu kuna baadhi ya makabila ukiwa na mtoto wa kike mweupe wewe ni tajiri,mfano usukumani yani ukiwa na mabint wawili tu umeula.Mijini nako vipodozi vyenye kemiko ya kuchubua ngozi vinauzwa kama pipi!Rangi nyeupe ina nini?Binafsi katika pitapita yangu sijawahi kuwa na uhusiano na binti mweupe,so sijajua kama mwanamke anapokuwa mweupe anakua na kitu cha ziada,hebu niambieni mliowahi kuwa na hawa watu wana nini mpaka wawe gumzo kiasi hicho!. . . .Wanawake nao ndani ya hiace ile walisema hata mwanaume akiwa mweupe anavutia!!Hii inaonesha weupe hata kwa mwanaume ni dili,wanawake hebu niambieni mwanaume anapokuwa mweupe anakua na nini?Inaonekana ndo maana vijana wa siku hizi wamekua ni wateja wazuri wa karolaiti!Au huu ni utumwa wa fikra?
     
  2. GodFather

    GodFather Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Beauty is in the eye of the beholder....
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 145
    duh . . . ., nachangia ila niko usingizini.

    Kwanza naomba nikubaliane na msemaji hapo juu Godfather kuwa uzuri uko katika jicho la mwonaji.

    Weupe peke yake hautoshi kuwa kigezo cha uzuri, ni item moja tu.

    Nadhani uzuri ni mkusanyiko wa items tofauti zilizokaa pamoja na mpangilio wake kuvutia mtazamaji.

    ndio maana kuna watu wazuri sana weupe kwa weusi.

    Unaweza kuwa mzuri wa vitu vingi, ila macho yaparaganyika na kufanya usivutie kiviile, kadhalika rangi.

    Nikiacha siasa na kusema black/white, wanawake weupe wazuri kwa kutizama, ila weusi wanajoto zaidi la kupikia.

    Wanamme weupe sina hakika sana, ila nao wazuri kwa kuuzia sura, ila weusi hawana harufu kali.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 145
    afu wewe si ndio ulitoa ofa ya weekend?

     
  5. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mi binafsi sijawahi kuvutiwa na wanaume weupe.
    weupe pekee haumfanyi mtu kuwa mzuri/mwenye kuvutia.
    kuna watu watu weusi wanavutia kuliko watu wengi weupe na kuna watu weupe wanaovutia kuliko watu weusi.
    Ila kusema ukweli mi naona weupe unaficha ficha kidogo hata mtu akiwa hajitunzi sana ila ukutane na mtu mweusi tii ambaye hatunzi ngozi yake utaona direct kuwa hii ngozi ni chafu mana mimafuta na mingozi iliyofia humo humo utaiona wazi na ndio hapo mtu atadhani mtu ni mbaya sbb ni mweusi kumbe ni ngozi nyeusi inaonekana mbaya sbb haitunzwi vizuri.Ngozi nyeusi ikitunzwa vizuri inavutia sana.
     
  6. b

    barumoja Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanamke mweupe si kitu bali ni utumwa tu wa fikra waliotupandikizia wazungu kipindi cha ukoloni (european superiority complex)ndiyo inayotutafuna sasahivi.
     
  7. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,176
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    uzuri wa mtu ni katika maamuzi (judgement) zake!!!
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Alaaa! Kumbe ?
    Na mie nahusika!
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,323
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    Sio ngozieee!Kumbe!
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wako weupe wazuri na wako weusi wazuri.

    Wako weupe hawavutii na wako weusi hawavutii.
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,225
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Twende mbele turudi nyuma, kwa Tanzania na Afrika kwa ujumla weupe ni dili sana. Siyo kwenye mahusiano tu, but hata kwenye masuala mengine kama vile ya ajira.

    Jaribu kuchunguza rate ya wanawake wanaoolewa, wengi wao utakuta ni weupe cuz rangi nyeupe always ni attractive. Angalia pia kwenye soko la ajira hasa kwenye banking industry na telecom coys, wanaume na wanawake weupe wengi sana wameajiriwa simply kwa sababu ya weupe wao plus other factors!
     
  12. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weupe sio watamu. Wesius, their so sweet.
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    The hard fact weusi market yao iko chini, sisemi kuwa sio wazuri but its majority huwa wanapendelea weupe.
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,323
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    Hebu fafanua jambo hili tafadhali!
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,823
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    si kwa mtaji huu ndo maana ma carol lite hayataisha hata TFDA wafanyeje
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,205
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    I love me a chocolate man. . . just like me!!
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,425
    Likes Received: 1,146
    Trophy Points: 280
    Weupe hawana joto ni wa baridi.
     
  18. B

    BULLDOZER Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sana. labda tigo ina joto kinoma .....teh............teh....................
     
  19. K

    Kessy Rich. New Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli nowadays swala la uweupe siyo dili sana, swala kubwa nikuangalia mtu anayeweza kufanya maisha nawe na mchapakazi siyo mchapwa hili apate ulaji. Pia wanawake weupe awavutii katika tendo lile mmmhhh kama black wako poa zaidi.

    Kampuni nyingi nowadays zinatambua utendaji siyo rangi!!! tena.
     
  20. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    An irrelevant comment.
     
Loading...