Majighu2015
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 2,941
- 3,964
Najua wengi imeshawatokea. Unakuta upo na demu/mkeo/mchepuko halafu siku ukimuambia muachane kwa sababu flani labda umeona hampo compatible au kwa sababu yoyote ile unapigwa vitisho vya mtoto wa watu kujiua(kunywa sumu ya panya,mavidonge au kujichoma kisu n.k). Na wengine wanakua wako serious usipomtuliza ndo basi tena keshapotea. Hivi hii kitu inakuaje?? Kwani ni lazima kulazimisha penzi?? Kwani ulizaliwa na huyo mwanaume?? Kuna maisha baada ya kuachana, haka katabia ka kutishia kujiua mimi sikapendi kabisa,yani nikisikia tu mtu ananiambia hivyo nawaza mara mbili mbili kabla ya kufanya tukio.