Charliemic
JF-Expert Member
- Feb 17, 2019
- 604
- 979
Pole sana mkuu Roho ngumu kuliko zote za wanawake ni kuvumilia kupewa denda na mlevi wa gongo au matapu tapu wakati wa alfajili hiyo ya kuachwa ni wewe tu hukujiongeza kutafuta spareYaani hakuna kitu chenye nguvu kama mapenzi, halafu ukute mnapendana kiukweli. Tatizo ni kuweza kujua anachokiwaza mwenzio. Unaweza ukakolea na kuzama haswa lkn kumbe mwenzio anakuhadaa!!
Sitokaa nimsahau binti niliyekaa naye kwenye mahusiano miaka 3. Nilimpenda kwa moyo wangu wote. Nikamtambulisha kwa wazee! Ghafla akaanzisha ugomvi na kujifanya ameninua. Nikapenyezewa na nduguye kuwa anaolewa. Kweli mwezi haujaisha binti akafunga ndoa. Asee nikawa disappointed saana. Nikaomba likizo kazini nikaenda kujitibu majeraha ya moyo.
Unawashwa!?Kwahiyo?
Ahahahaha, ni shidaaaa
the journey of love needs LION HEART.Yaani hakuna kitu chenye nguvu kama mapenzi, halafu ukute mnapendana kiukweli. Tatizo ni kuweza kujua anachokiwaza mwenzio. Unaweza ukakolea na kuzama haswa lkn kumbe mwenzio anakuhadaa!!
Sitokaa nimsahau binti niliyekaa naye kwenye mahusiano miaka 3. Nilimpenda kwa moyo wangu wote. Nikamtambulisha kwa wazee! Ghafla akaanzisha ugomvi na kujifanya ameninua. Nikapenyezewa na nduguye kuwa anaolewa. Kweli mwezi haujaisha binti akafunga ndoa. Asee nikawa disappointed saana. Nikaomba likizo kazini nikaenda kujitibu majeraha ya moyo.
Weee muda wote uo ulisubiri nini acha wamchukue ulikua unamlisha upepo.Yaani hakuna kitu chenye nguvu kama mapenzi, halafu ukute mnapendana kiukweli. Tatizo ni kuweza kujua anachokiwaza mwenzio. Unaweza ukakolea na kuzama haswa lkn kumbe mwenzio anakuhadaa!!
Sitokaa nimsahau binti niliyekaa naye kwenye mahusiano miaka 3. Nilimpenda kwa moyo wangu wote. Nikamtambulisha kwa wazee! Ghafla akaanzisha ugomvi na kujifanya ameninua. Nikapenyezewa na nduguye kuwa anaolewa. Kweli mwezi haujaisha binti akafunga ndoa. Asee nikawa disappointed saana. Nikaomba likizo kazini nikaenda kujitibu majeraha ya moyo.
Weee muda wote uo ulisubiri nini acha wamchukue ulikua unamlisha upepo.
Sent using Jamii Forums mobile app
Nilijilaumu saana, lakn kwa sasa ninamshukuru MUNGU kupita maelezo, maana kuna jambo kubwa saana MUNGU aliniepusha nalo. Kumbe yule kidume alijibebesha mzigoMakosa uliyoyafanya ndani ya hiyo miaka mitatu ni haya.
1.Kutumia condom
2.Kuvizia safezone ndo umgegede
3.Kuchomoa sekunde chache kabla huja ejaculate
Nadhani umenielewa!!
Mbona hata ninyi mnafanya hivyo
Tulikuwa tunaishi mikoa miwili tofautiKwanza hivi unakuwaje kwenye mahusiano na mtu mwezi mmoja kabla ya ndoa na usione hata dalili
PoleYaani hakuna kitu chenye nguvu kama mapenzi, halafu ukute mnapendana kiukweli. Tatizo ni kuweza kujua anachokiwaza mwenzio. Unaweza ukakolea na kuzama haswa lkn kumbe mwenzio anakuhadaa!!
Sitokaa nimsahau binti niliyekaa naye kwenye mahusiano miaka 3. Nilimpenda kwa moyo wangu wote. Nikamtambulisha kwa wazee! Ghafla akaanzisha ugomvi na kujifanya ameninua. Nikapenyezewa na nduguye kuwa anaolewa. Kweli mwezi haujaisha binti akafunga ndoa. Asee nikawa disappointed saana. Nikaomba likizo kazini nikaenda kujitibu majeraha ya moyo.
Nilijilaumu saana, lakn kwa sasa ninamshukuru MUNGU kupita maelezo, maana kuna jambo kubwa saana MUNGU aliniepusha nalo. Kumbe yule kidume alijibebesha mzigo