Wanawake malaya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake malaya

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Golden Mpoleeee, Jan 31, 2012.

  1. Golden Mpoleeee

    Golden Mpoleeee JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 572
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanawake wengi tumekua malaya bila kujijua. zamani bibi zetu walikua wakisubiri waolewe na wawe waaminifu kwa waume zao. sasa ukibikiriwa na miaka 15 mpaka uolewe wakati una miaka 30 si unakua umetembea na wanaume km 50 hivi?

    Hivi mwanamke anaejiuza na ni 1st class hooker aka anatembea na watu wakubwa tu na kulipwa pesa kwa $ na kufanya maendeleo na yule ambae kila wk ana boyfriend mpya, kila wanaume wakimmega wanamtelekeza yupi bora?

    Nataka nijue mwanamke malaya ana vigezo gani?



    Golden Mpoleee.
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    eeeeewwww
     
  3. L

    LISAH Senior Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MHmmmmmm!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Asante
     
  5. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 667
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hakuna malaya wa kike wala wa kiume, yote ni human nature na growing technology. Kama muumini fuata maandiko yanasemaje kama unaweza, kinyume cha hapo malaya. Kwa tusioamini mambo ya maandiko hatuoni malaya yupi na yupi si malaya wote ni watu anamegwa, tunamega.
     
  6. Golden Mpoleeee

    Golden Mpoleeee JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 572
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnaguna tu hamtaki kuskia ukweli?
     
  7. Golden Mpoleeee

    Golden Mpoleeee JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 572
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    umesomeka!
     
  8. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Umesema tumekua malaya bila kujijua..
    HALAFU
    unataka vigezo vya mwanamke malaya

    kama ulishakua malaya naamini jibu unalijua.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Unajuaje wanawake wengi mmekua hivyo kama vigezo vinavyowafanya muwe/muitwe hivyo huvijui?
     
  10. S

    SULTANI Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Neno umalaya lina maana nyingi,kuna wale wanaofanya mapenzi kwa ajili ya kujipatia kipato na kuna wale ambao yeye si kwa ajili ya pesa bali anapenda kubadili wanaume kila mara hawa nijuavyo mimi ndio huitwa malaya..

    Ila kwa sisi wanaume ukiwa hivyo mara nyingi huitwi malaya bali ni mhuni,sharp,kiwembe nk,usiniulize kwanini.
     
  11. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Niambie huo ukweli,
    mi nataka kuusikia
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
     
  13. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ndio tusubiri atuambie
     
  14. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,756
    Likes Received: 4,013
    Trophy Points: 280
    Mungu wangu!!!kwani leo mmeamukaje!?jioni itafika kweli!!
     
  15. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,123
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Kaka hapo utawajengea hoja ya kuwatumbukiza wanaume kwenye huu mjadala wacha waelewane wenyewe.
    Wajadiliane ndani ya mada mpaka wafikie valid conclusion.
     
  16. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 3,114
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    loading....
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    kweli mpolee ulianza uchakachuzi wa k yako mapema
    mimi nimeanza juzijuzi tu
    ila kuna msemo niliusikia mahali eti mwanamke hadi kufikia kuolewa/kupata maendeleo lazima apitie uma...........ya
     
  18. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    we hesabu dakika tu.
     
  19. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145

    Umeona eeh?
     
  20. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,756
    Likes Received: 4,013
    Trophy Points: 280
    huku niliko ingia leo!!!!sijui kama nitatoka kama nilivyo ingia!!!acheni kuchafua hali ya hewa jamani!!!
     
Loading...