Wanawake kwanini wanapopata new mpenzi husahau kabisa wa nyuma


Dogo vale

Dogo vale

Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
17
Likes
0
Points
0
Age
25
Dogo vale

Dogo vale

Member
Joined Jul 18, 2013
17 0 0
mimi ni kijana mwenye umri 20 years nilikua na kamanzi kamoja kimahusiano
lakini siku ya siku kalibadilika na kunifanyi madharau c ndo tukatibuana kumbe kalikua
kamepata new boyfriend muda kama wa wiki mbili c kamejirudisha kenyewe sasa nifanye nini
na kandai katanipenda ki ukweli
 
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
8,865
Likes
409
Points
180
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
8,865 409 180
Mweee usikimbilie mambo kabla wakati wake!
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,614
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,614 280
mabwaku
 
Simchezo

Simchezo

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
249
Likes
40
Points
45
Simchezo

Simchezo

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
249 40 45
Una jikeep busy na mapenzi kabla ya umri wako, unapotea dogo! Please try to concetrate kwenye masomo. Ushauri wa bure.
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,820
Likes
4,262
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,820 4,262 280
Dogo vale
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,731
Likes
4,586
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,731 4,586 280
mtoto wangu wa kuzaa wewe; umeishaanza ngono kwenye umri mdogo? Pole sana na sijui kama wazazi wako wanajua kwamba umeishaharibikiwa.
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
Dogo vale na hako kamanzi kako kana umri gani?? kama wew una 20
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,844
Likes
5,769
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,844 5,769 280
mwaka huu kazi ipo kwa hili swala la mapenzi
 
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
3,212
Likes
179
Points
160
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
3,212 179 160
dogo jitunze basi haya mambo yapo tu education is sexy
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,927
Likes
14,588
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,927 14,588 280
mtoto wangu wa kuzaa wewe; umeishaanza ngono kwenye umri mdogo? Pole sana na sijui kama wazazi wako wanajua kwamba umeishaharibikiwa.
ebu fikiria sisi wazazi tuwashauri nini watoto wetu hawa wa kuwazaa kabisa..aah jamani!
 
nad

nad

Member
Joined
Oct 31, 2013
Messages
57
Likes
4
Points
0
nad

nad

Member
Joined Oct 31, 2013
57 4 0
Unauhakika gan kesho hatokuwacha tena.. Ukimwi upo unauwa dogoo
 
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,035
Likes
136
Points
160
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,035 136 160
We dogo unauliza majibu. Kwani hata wewe ukinunua nguo mpya utakumbuka kuvaa kuukuu?
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,781
Likes
16,532
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,781 16,532 280
Soma kwanza dogo,mapenzi badae sana
 
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,035
Likes
136
Points
160
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,035 136 160
Dogo tatizo kisu chako ni butu. Wenzako wenye visu vikali ndio wanaokutafunia nyama yako.
 
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,469
Likes
8
Points
145
Age
38
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,469 8 145
Moderator anzisheni forum za watoto...
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,903
Likes
5,265
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,903 5,265 280
Dogo vale... maliza shule kwanza mbona wapo wengi wamama,wadada, wabibi na vikongwe pia...
 
Last edited by a moderator:
mosesnicolus

mosesnicolus

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
285
Likes
1
Points
0
mosesnicolus

mosesnicolus

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
285 1 0
hachana kabisa na kitu ninaitwa mapenzi mdogo wangu kwa umri wako huo, mfumo wa maisha yako yatayumba sana kuliko hulivyo tegemea.nafasi ya mapenzi kwa umri wako haipo kwa sasa subili nafasi itakuja na utayaona na kujioneya mwenyewe na maamuzi hutayapata mwenyewe.husideal na shetani maapema sana hutamsahau mungu wako.! tho umeshaonja hasali husionje tena utataka kuondoka na mzinga wote wa nyuki nathani hunajuwa baraha lake then...! get ur education 1st huyo achana naye kwa sasa humuwezi anakutumia na kukupotezea malengo yako ya mafanyikiyo.zipo na zimejaa telee utazitafuna na hautazimaliza bali zitakuuwa na utajuta maisha.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,425
Likes
1,377
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,425 1,377 280
Dogo piga shule kwanza, au tafuta pesa kwanza bahari ya mapenzi kubwa sana kwa umri wako wewe ni km punje ya mchanga. Utachapiwa na kumegewa ukaishia kujipoza kwa fiterawa maana vidonda vya tumbo vitakumaliza kwa uchungu.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,807
Likes
3,542
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,807 3,542 280
Uvulana kazi sana...
 

Forum statistics

Threads 1,261,941
Members 485,429
Posts 30,110,062