Wanawake kiukweli mnavumilia sana kwa hili

Wanawake kiukweli mnavumilia sana kwa hili

manSniper

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2015
Posts
814
Reaction score
683
Nakumbuka kipindi kile nakunywa pombe, sasa kila nikienda home tukilala anageukia ukutani. Nikaja muuliza why akajibu nilikua namkwaza na harufu ya pombe.

Sasa unakuta mtu anatumia konyagi au pombe za kienyeji, ugoro, mirungi, nk Akienda kwa msichana wake alale nae daa! Kiukweli wanawake ni wavumilivu, halafu unakuta jamaa anataka denda hapo na ujuavyo stimu za konyagi mirungi ugoro kukojoa huwa ni shida.

Kiukweli wasichana ni wavumilivu ndiyo maana asubuhi usipomtoa hela huwa wananuna. Hongereni dada zangu kwa uvumilivu pia wa kuvumilia maukuni ya nguvu na harufu ya pombe ugoro mirungi nk.
 
Duuu! Tapu tapu + ugolo halafu unaomba denda?
 
1467308587978.jpg
 
Toa ugoro..ila hivyo vingine vina raha yake aisee!! OH ikikolea daah...hata papuchi unaweza ipotezea...
 
Toa ugoro..ila hivyo vingine vina raha yake aisee!! OH ikikolea daah...hata papuchi unaweza ipotezea...
Ugoro bwana ndo mwisho wa mambo una stimu safi sana
 
aisee kweli aiseee.

Ila mimi najishangaa aisee, nikiingia chooni nikakuta mtu kakojoa ule mkojo wa pombe, huwa naenjoi sana kale kaharufu.
haaaaaaahaaa mxiuuuuu sio bure wewe utakuwa umesimamishwa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom