Wanawake hupungukiwa 'ashki' kadri umri unavyoongezeka?

Wanawake hupungukiwa 'ashki' kadri umri unavyoongezeka?

Mzalendowadamu

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2016
Posts
218
Reaction score
319
Poleni kwa michakariko ya kusaka salari.

Hili nimekuwa nikilifikiria kwa kadiri ya uzoefu wangu. Mara kadhaa ninapokuwa katika mechi na mwanamke wa umri mdogo huwa nina shuhudia kuwa wanakuwa na kiwango kikubwa cha msisimko wa kimahaba. Hufikia hatua wakati wa kumuandaa, kama ilivyo kawaida yaani kumtomasa kwa njia mbalimbali kadiri ya mautundu yangu, huwa wanalegea mpaka kufikia hatua ya kubaki na miguno ile ya mbaaali na kuhema kama anataka kukata roho.

Siku moja ilinibidi niahirishe zoezi kwa hofu kuwa yasije yakanikuta yale ya "kafiageto" baada ya sekunde kadhaa mtoto ndo akaanza kufumbua jicho kwa mbaaali kaka katoka ICU. Hata inapofikia wakati wa kuvurumisha makombora ya Syria huwa wanaitikia ipasavyo na kuashiria kuwa nyuklia zinatua pahala penyewe. Hii imekuwa na utofauti kidogo kwa hawa ambao wameshafikia umri wa alasiri na wale wa jioni maana wao kwa kutumia fumula zilezile lakini hakuna muitikio wala mshawasha kama hao makinda.

Unakuta vinapiga makelele ya uongo na kujifanya kama linatangaza goli la tambwe. Mara yes mume, hapo, pale, shika, achia, juu chini. Utaniua, oooh yaahh, ooh nooo. Pia unakuta ashki zao ni feki na zinatofautiana kadiri ya tarehe, yaani mwisho wa mwezi kuna miguno tofauti na katikati ya mwezi.
Yawezekana ni mimi tu, sasa kwa wale ambao wame experience mambo haya au tofauti, tafadhali tujuzane ili kama hawa magubeli wanahitaji fomula rasmi tujue.

Nawasilisha.
 
Wa umri mdogo akili yake inawaza mapenzi tuuu....concentration iko high. Wa umri mkubwa anawaza vitu kibaooo...yani wewe unapump mwenzio anawaza mkopooo, au kodi na vingine kadhalika!
 
Hakuna asiefurahia Tendo la ndoa iwapo unampata mshughulikiaji nikimaanisha Mwanamme alokamilika aloshiba maziwa ya mamake hata uwe umekubuhu akikugusa ndipo mwenyewe unakubali unasema kwa herufi kubwa kua kijana huyu mtundu,lakini umpate yule mwenye stress za maisha anasema mpaka usingizini huyu hata concentration hana,anafanya tuu sasa kama laivyokua fake na wewe unakua fake mara mbili yake, ila kuna wadada wengine wanajikosesha bahati wenyewe wanapokua pale hawatulizi akili yako wakafanya yale yalompeleka akili yake inafikiria Iphone7 na hela ya saloon, hajui akifanya kweli pale hiyo hela inaweza kuongezeka yeye hana hiyoiii ukimgusa kiuno ndio ooooooooh milio ya ajabu mpaka kipofu anajua kama anakula na mtu,na wakati tuliambiwa ukila na kipofu usimshike mkono...
 
Hata mi nafikiri umri unavyosogea huwafanya hisia kupungua.
 
Jamani usiku ndo umeingia hivyo, unaweza jihakikishia kwa bae wako kama umri umesogea au damu ya moto. Mkuje na majibu kesho
 
Miaka 16-25, hapa mwanamke anakua kwenye pick kwasababu mabadiliko ya ki bailogia yana kua sharp, pia ki kijamii utolewa macho sana, hana stress(kumbuka sexual mood zina athiriwa na saikolojia) coz yupo free na anakua na wigo mpana wa machaguzi ya mtu wa kudate nae..

Phase ya kuzaa na kua kwenye ndoa, hapa sasa mwanzo hashki zinakuepo hadi atapo zaa aki zaa saikolojia ina badilika muda mwingi mawazo ni huduma kwa mtoto na kama alikua ana kubana sana mume hapa kuna ka chance kidogo anakua hana sana fikra na ww ila kwa mtoto na majukumu.. hiki kipindi wanaume uchepuka sana kwa sababu intensity ya huduma imepungua toka kwa mke na mke.

mwana mke akiwa kwenye miaka ya 32 -38, hapa mwanaume akili nyingi ipo kwenye kuandaa zaidi future ya familia hasa watoto, kama hakujenga ndo mawazo kila siku, kuwaza namna ya kukabili changamoto yaan kwakifupi mwanaume ile mood ya sex kwa mke ina pungua.. ILA MWANAMKE ANAKUA KWENYE PICK TENA KWA MARA YA PILI.. na kwakua mwanaume busy na maisha ukizingatia amesha zoea ile papuchi ya mke baaas hapa wanawake wana chepuka balaaa....
 
Miaka 16-25, hapa mwanamke anakua kwenye pick kwasababu mabadiliko ya ki bailogia yana kua sharp, pia ki kijamii utolewa macho sana, hana stress(kumbuka sexual mood zina athiriwa na saikolojia) coz yupo free na anakua na wigo mpana wa machaguzi ya mtu wa kudate nae..

Phase ya kuzaa na kua kwenye ndoa, hapa sasa mwanzo hashki zinakuepo hadi atapo zaa aki zaa saikolojia ina badilika muda mwingi mawazo ni huduma kwa mtoto na kama alikua ana kubana sana mume hapa kuna ka chance kidogo anakua hana sana fikra na ww ila kwa mtoto na majukumu.. hiki kipindi wanaume uchepuka sana kwa sababu intensity ya huduma imepungua toka kwa mke na mke.

mwana mke akiwa kwenye miaka ya 32 -38, hapa mwanaume akili nyingi ipo kwenye kuandaa zaidi future ya familia hasa watoto, kama hakujenga ndo mawazo kila siku, kuwaza namna ya kukabili changamoto yaan kwakifupi mwanaume ile mood ya sex kwa mke ina pungua.. ILA MWANAMKE ANAKUA KWENYE PICK TENA KWA MARA YA PILI.. na kwakua mwanaume busy na maisha ukizingatia amesha zoea ile papuchi ya mke baaas hapa wanawake wana chepuka balaaa....


omba mungu usivuliwe chupi na mke wa mtu kwenye hiyo age yao ya kuchepuka,,,,akivua chupi namaanisha kweli,,anakua commited kugegedwa
 
sina lakusema kwa kwel ila hii thread inatakiwa iende na wimbo wa salome.....

chambua kama karanga salomeee.....
 
Back
Top Bottom