Wanawake Geita watoa machozi kwa Mama Samia

Wanawake Geita watoa machozi kwa Mama Samia

Maelfu ya wananchi wakiwemo wanawake wamejikuta wakitoa machozi wakati wa mapokezi ya Mama Samia.Hata hivo Mama Samia amewaahidi kuwa serikali yake itaweka mkazo katika kuboresha huduma za Maji na Afya mkoani Geita ili kupunguza adha za wanawake.



​
Maelfu ya wananchi wakimshangilia Mgombea Mwenza wa Urais kwa tiketi ya CCM, Mama Samia Suluhu Hassan alipohutubia mkutano wa kampeni leo katika jimbo la Geita mjini mkoani Geita leo
​
​

Hata mwizi akiuwawa ndugu wanalia. Kulio inamaana nyingi mno. Kwa ushauri wa bure, achana na viroba vitakuumiza. Sioni hoja yakuanzisha huu uzi hapa. Ccm mume vuruga sana hii nchi na watu tupo hoi bini taabani kimaisha.
 
Samia na CCM ndio waliowaliza wananchi na maovu yao, bila aibu wanakwenda kuwaomba kura ili waendelee kuwaliza.

Nawakati lowassa mkimsema kwamba ni fisada mlilenua meno sasa mmesahau kweli shule mlienda kusoma ujinga
 
Safi saana. Wanawake wenzake wanalia machozi kuona jinsi ambavyo mwanamama mwenzao ameamua kuwahadaa tena. Wamekumbuka ahadi za ccm kuwa hazitekelezekiiiii

Kweli wanashangaza yaani miaka yote huo mfumo umeshindwa kuwakomboa sasa wanashangilia nini
 
Nyomi za kampeni tuziweke pembeni na mbali, kwani haziwakilishi uhakisia wa ushindi. Kama wewe ni mtu makini, tazama umri wa watu wanaohudhuria mikutano hiyo na matendo yao. Hiyo itakupa picha halisi ya nani ni mpiga kura wa kweli. Mikutano ya kampeni iliyojaa ushabiki ni vurumai na uhuni mtupu ya watoto wa mjini, watu wenye hekima na busara hawahudhurii.

TAFAKARI CHUKUA HATUA

Wote ni wapiga kura na hao unaowaita wahuni ndio wenye machungu na mabadiliko.tofauti na wengine waliokubali kudanganywa kila uchaguzi ahadi.hazitimizwi lkn bado mpo tu
 
Unafikiri ndiyo lowasa anatumia mapepo, fotoshop, kuhonga watu hela wazomee, kutembea na watu toka arusha, mnadhani sisi hatujui mbinu zenu? CCM lazima ishinde, taifa haliwezi kukabiziwa kwa mwizi, jambazi, na fisadi

Pole Kutojielewa
 
Ilani ya Chama Cha Mapinduzi pamoja na kauli mbiu ya #HapaKaziTu imekua kivutio kikubwa kwa wananchi na kupata matumaini ya kujengwa kwa Tanzania mpya isiyo na rushwa, ufisdi wala ubadhilifu wa mali za umma.

Ni ujenzi wa Tanzania mpya yenye mabadiliko na maendeleo ya kasi yanayotokana na viongozi wachapakazi na waliotukuka kwa uadilifu kama Magufuli J. P na Mama Samia Suluhu Hassan.

Mabadiliko ya kweli na maendeleo ya kasi yataletwa na viongozi waadilifu na wachapakazi tu na si vinginevyo. Tutamchagua Magufuli na Mama Samia Suluhu hassan ili watuletee mabadiliko yenye tija
 
Back
Top Bottom