Ulipata BURE toa BURE pia alaaaa!!!na nyie acheni kununua sio bidhaa hii!
Uliomba bure ukanyimwa?Ulipata BURE toa BURE pia alaaaa!!!
MhhhBecause female are many than male
acha banaMhhh
HahahahWanawake acheni kuuza papuchi,mapenzi sio biashara.
Umeniwahi, wao ndo wanunuzi wakuu halafu wanawalaumu wanawake.na nyie acheni kununua sio bidhaa hii!
Biashara ni kuuziana na kununuliana so wanaofanya hivyo waache na haitakuwepo sio my fdear?na nyie acheni kununua sio bidhaa hii!
Kaka mbona hata PUNYETO huwezi kupiga kama hauna hela ya sabuni au mafuta?Wanawake acheni kuuza papuchi,mapenzi sio biashara.
Aje kijijini kwetu huku hakuna gharama kabisa.Hujaelewa nilichoandika....
Pia kwani papuchi ni maji au chakula kwamba huwezi kuishi bila yenyewe? Si uiache?
Sasa nyinyi...ile dildo inaokotwa..haiuzwi???...mgharamie na dushe sasa.Kaka mbona hata PUNYETO huwezi kupiga kama hauna hela ya sabuni au mafuta?
Hawa wa mjini sioAje kijijini kwetu huku hakuna gharama kabisa.
Unapiga hata mizigo mitano per day without any cost...
Tena unakutana na milango inayobana kuliko hao wa mjini ambao viungo vyao vimetanuka na kuwa vikubwa kama ndoo za lita 10.
Ulikuwa utani mamii [emoji3] [emoji3] [emoji3] take it not seriouslyUliomba bure ukanyimwa?
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]Hujaelewa nilichoandika....
Pia kwani papuchi ni maji au chakula kwamba huwezi kuishi bila yenyewe? Si uiache?
papuchi...hata hawatajali wewe ni malaya..what they care is just moneyUkitaka unukie papuchi mwili mzima 24/7 jitaidi umiliki gari na cash. It's over