Wanawake 3 wenye Nguvu kubwa Barani Afrika

Wanawake 3 wenye Nguvu kubwa Barani Afrika

Alikuwa mstari wa mbele sana katika kutetea Waafrika.
Ndio maana namkubali sana. Hawa wengine waliobaki naona kama umimi umezidi sana. Kila mmoja ni mzalendo wa nchi yake na kuisahau Afrika kiujumla.
 
Ndio maana namkubali sana. Hawa wengine waliobaki naona kama umimi umezidi sana. Kila mmoja ni mzalendo wa nchi yake na kuisahau Afrika kiujumla.
Samia pia anatakiwa awe mstari wa mbele katika ukombozi wa MWANAMKE WA AFRIKA maana ameonyesha kuwa anaweza kuziongoza Korodani milioni salasini na ushee.
 
Rais Samia Suluhu Hassan ametajwa kuwa namba moja (1) miongoni mwa Wanawake watatu wenye Nguvu kubwa barani Afrika. [emoji1241][emoji2971][emoji1377]
Wengine ni

2. Mo Abudu

3. Dkt. Ngozi Ikeje Ewala

Bora tukachimbe dawa tu hii thread kichwa imegoma kuielewa!!
 

Attachments

  • IMG_20230129_160134.jpg
    IMG_20230129_160134.jpg
    89.4 KB · Views: 9
Rais Samia Suluhu Hassan ametajwa kuwa namba moja (1) miongoni mwa Wanawake watatu wenye Nguvu kubwa barani Afrika. [emoji1241][emoji2971][emoji1377]
Wengine ni

2. Mo Abudu

3. Dkt. Ngozi Ikeje Ewala

Tupunguze Uchawa kidogo. !! Automatically mtu yeyote awe mwanaume au mwanamke akishakalia kiti cha Ukuu wa Nchi anakuwa POWERFUL !! Haihitaji forbes wala taasisi yeyote kutanabahisha hilo !!
 
Nyie machawa ndio mnamuharibia sana huyu mama muachen afanye kazi yake ataonekana tu kuliko kila siku kumpamba tu,mlifanya kwa Magufuli alivyofariki mkaanza kumsema!
Anayekusifu sana hata pale ambapo hapastahili kupewa sifa ujue Unadanganywa !! Anayekukosoa kistaarabu ndiye anayekupenda maana anakuzindua ulipokosea uparekebishe !!

Sijui kama wakubwa huwa wanalielewa hili !!
 
Ni kweli aisee,maana anapigwa majunguuu Wala hajibu kitu hafanyi kitu.....angekuwa Rais mwingine Kwa namna tunavyomchafua "badamu yangemwagika aisee"
Mbona mwanzoni alikuwa anajibu tena mambo ya mitandaoni kabisa hadi tukajua kuwa ni mfuatiliaji mzuri wa mitandao kuliko hata wale wananchi wake ambao ni jobless.
 
Back
Top Bottom