the numb 1
JF-Expert Member
- Dec 15, 2020
- 1,573
- 2,944
Nilikuwaga Sina Dem kitambo kidogo..... Ndipo nkaenda kuopoa holly day iringa.... Nkambeba mmoja , nikamwambia twende gheto , akasema elfu kumi ni short time so itabid tutumie room yake ...tukaingia...kufika ndani kitanda kibovu , godoro chafu no foronya no branket , akanivisha kondom kazi ikaanza ...kondom ikaburst baada ya dk 6 , katika kuibadili mboo ikalala , akaniamsha tukaendelea ..mashine ililalia ndan mzee....nlijihis aibu sana nkamwambia Asante nae akanambia pole , kisha akasema ningekuja geto ungensumbua tu,.... Nlisepa kinyonge had geto
My opinion ... Huwa wanakizizi Hawa maana nao huwa wanapemda wapige hela na wasiliwe sana so don't stress yourself
One month next
Nkapata manz huyo ni askari wa suma, siku kaja geto Sasa ndo shughuli ikaanza, nilimla dakka Kama 18 no bao, skuamini na Sina Cha kumuambia
Akapumzika then nikamuomba Tena nikamla sana mda mrefu kuliko mwanzo huku nikiwa na hofu na skupiga bao Tena....muda huo yeye nilimfikisha shida ikawa kwangu Zaid ya hofu ukizingatia last time mboo ilinizalilisha ilivolala now simwagi
Usingizi ulimchukua na alivoamka nkamuomba Tena , akanipa kinyonge , nilikamua kwa hasira Zaid ya dk 20 na skupees bao , nilikamua kuacha baada ya kuona utelezi umemuishia na nikawa nachubuka vidonda vikubwa kabsa kwenye uume , aliniambia huenda unatatizo
Mwez mmoja baadae nkapata manz mwingine huyu ni servant mgahawan...huku simpo dakika Saba tu wazungu ndani na hajakomaa kivile kwenye znaa yaan bao mbili zinamchosha sana
My take vitu hiz zinapita , tulizana, ondoa stress , usipagawe na matangazo ya nguvu za kiume ni hoax tu na kututoa kwenye reli, pia Kama ni mpiga nyeto tambua kua Haina madhara Zaid ya uraibu .
Tulia braza achana na vumbi la Kongo tulia down tafta Dem mbichi then enjoy life
Wakati mwingine ngiri inachangiaKaka hi ni kawaida
Hasa unapokuatana na mwanamke mgeni
Ni kawaida
Ni kawaida
Usitumie viagra au chochote
Vip ulimlipaaa helaa yakeHivi ulishawai kukutana na mwanamke kwaajili ya kufanya mapenzi uume ukagoma kabisa kusimama, yani katakata?
hii imenitokea jana sielew imekuajekuaje ni tatizo au ni nini
nilikua safarini nikapita maeneo flani usiku nikatafuta huduma ya dada poa nikampata kwenda chumbani kulala jamani mashine iligoma katakata kabisa alijitahidi kuishughulisha lakini ilishindikana kabisa
nikajaribu kuigusishapo kidogo ili iamke ndo ikasinyaa kabisa kabisa nikamwambia basi ngoja nisepe sku nyngne kwakweli nilitoka kwa aibu sana sijui alinifikiriaje
ila dem nae alikua na kitambi sio poa
Kama hutumii condom jiandae kuanzia ARV.Nilikuwaga Sina Dem kitambo kidogo..... Ndipo nkaenda kuopoa holly day iringa.... Nkambeba mmoja , nikamwambia twende gheto , akasema elfu kumi ni short time so itabid tutumie room yake ...tukaingia...kufika ndani kitanda kibovu , godoro chafu no foronya no branket , akanivisha kondom kazi ikaanza ...kondom ikaburst baada ya dk 6 , katika kuibadili mboo ikalala , akaniamsha tukaendelea ..mashine ililalia ndan mzee....nlijihis aibu sana nkamwambia Asante nae akanambia pole , kisha akasema ningekuja geto ungensumbua tu,.... Nlisepa kinyonge had geto
My opinion ... Huwa wanakizizi Hawa maana nao huwa wanapemda wapige hela na wasiliwe sana so don't stress yourself
One month next
Nkapata manz huyo ni askari wa suma, siku kaja geto Sasa ndo shughuli ikaanza, nilimla dakka Kama 18 no bao, skuamini na Sina Cha kumuambia
Akapumzika then nikamuomba Tena nikamla sana mda mrefu kuliko mwanzo huku nikiwa na hofu na skupiga bao Tena....muda huo yeye nilimfikisha shida ikawa kwangu Zaid ya hofu ukizingatia last time mboo ilinizalilisha ilivolala now simwagi
Usingizi ulimchukua na alivoamka nkamuomba Tena , akanipa kinyonge , nilikamua kwa hasira Zaid ya dk 20 na skupees bao , nilikamua kuacha baada ya kuona utelezi umemuishia na nikawa nachubuka vidonda vikubwa kabsa kwenye uume , aliniambia huenda unatatizo
Mwez mmoja baadae nkapata manz mwingine huyu ni servant mgahawan...huku simpo dakika Saba tu wazungu ndani na hajakomaa kivile kwenye znaa yaan bao mbili zinamchosha sana
My take vitu hiz zinapita , tulizana, ondoa stress , usipagawe na matangazo ya nguvu za kiume ni hoax tu na kututoa kwenye reli, pia Kama ni mpiga nyeto tambua kua Haina madhara Zaid ya uraibu .
Tulia braza achana na vumbi la Kongo tulia down tafta Dem mbichi then enjoy life
Ni miongoni mwa sabab...pia tumewahi kuwa na mgahawa kwenye club flan pale makambako , wale barmaid walikuwa wanalala kwenye chumba chetu sisi Cha watu wa mgahawan kwasabab sisi tunapga Kaz 24/7 huku tukipeana shift za kulala masaa 4 tu kwa siku wao walikuwa wakilala mchana usiku wanakesha club...chumba Chao kilikuwa kidogo kulingana na idad yao so wakawa wanakuja kulala kwetu...nimewashuhudia wakiwanga mkuu...wanaume walevi wanalishwa vingi sana na Hawa watu asikuambie mtu bro ..so sometimes mood , sometimes madawa , sometimes hofu.....Usijitete kuwa hao malaya wanakuwa na kizizi kuwa wapige hela tu ww kubali somtimes inatokeaga hiyo hali kwa watu kutokana namood au mawazo
My health , my secretKama hutumii condom jiandae kuanzia ARV.
Mwanangu ungemtiaa hata kidoleeendio pesa inalipwa kabla ya huduma
Hahaha basi hisia hukuwa nayealikua ni changudoa wa kujiuza niliopoa
Umeoa?Hivi ulishawai kukutana na mwanamke kwaajili ya kufanya mapenzi uume ukagoma kabisa kusimama, yani katakata?
hii imenitokea jana sielew imekuajekuaje ni tatizo au ni nini
nilikua safarini nikapita maeneo flani usiku nikatafuta huduma ya dada poa nikampata kwenda chumbani kulala jamani mashine iligoma katakata kabisa alijitahidi kuishughulisha lakini ilishindikana kabisa
nikajaribu kuigusishapo kidogo ili iamke ndo ikasinyaa kabisa kabisa nikamwambia basi ngoja nisepe sku nyngne kwakweli nilitoka kwa aibu sana sijui alinifikiriaje
ila dem nae alikua na kitambi sio poa
Duuuh kwel your not matured , yaani ulishinikizwa kufanya vitu ambavyo sio na ww ukafanya , akili za kushikiwa hizindio ilikua mara yangu ya kwanza kutaka kugonga demu anayejiuza na nilishinikizwa tu na jamaa yng maana yeye ndo huwa mambo zake izo
Shepu vp alikuwa nayoaisew kweli kumbe sio kila mtu anaweza kununua madada po hizo fani nimewaachia wengine