Wanaume wengi wake wazuri ila michepuko?

Wanaume wengi wake wazuri ila michepuko?

khaliciouz

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2013
Posts
579
Reaction score
212
Nimeikuta sehemu hiii.

Wengi wenu mna wake wazuri ila michepuko vikaragosi,ushauri nasaha bila vipimo: ukichepuka atleast chukua goma la maana hata wife akiliona akiri kumoyo "naam hubby kuna kitu anakosa toka kwangu" sio wife anaona mchepuko anaishia kushika kichwa kama kafiwa.
 
Si kila mwanaume mchepukaji huchepuka kwa sababu za kuzuzuka na uzuri wa sura au umbile la mchepuko wake.

Wengine huchepuka kwa sababu zingine kabisa tofauti na uzuri.

Cc: The Boss
 
Kuna vitu vingi zaidi ya sura na umbo.Kama vile ku master,kupata kitu roho inataka, urafiki n.k.

Nifafanue kidogo kwenye urafiki. Wengi wetu, hatujaoa au kuolewa na marafiki zetu. Pengine hili ni kosa kubwa ambalo huwa tunafanya. Urafiki una nguvu kuliko mme na mke. Kama mkeo siyo rafiki yako, most likely utahitaji kuwa na patner wa jinsia nyingine ambaye ni rafiki yako.

Ukipata mchepuko rafiki, ambaye mna match tabia na hobby, unaweza kumsahau wife. Trust me wengi wanachepuka kutafuta marafiki.
 
Kwa nini uchepuke kwanza. Hakuna kuchepuka kabisa, tulia na wako.
 
Si kila mwanaume mchepukaji huchepuka kwa sababu za kuzuzuka na uzuri wa sura au umbile la mchepuko wake.

Wengine huchepuka kwa sababu zingine kabisa tofauti na uzuri.

Cc: The Boss

Hahaha haaa....wanawake wana siri nyingi...
 
sawa, sasa hivi wajua sio lazima hilo la urembo jamaa...
 
Nimeikuta sehemu hiii.

Wengi wenu mna wake wazuri ila michepuko vikaragosi,ushauri nasaha bila vipimo: ukichepuka atleast chukua goma la maana hata wife akiliona akiri kumoyo "naam hubby kuna kitu anakosa toka kwangu" sio wife anaona mchepuko anaishia kushika kichwa kama kafiwa.

Huwezi jua wewe waangalia sura tu kinu he?
 
unadhani uzuri ndo kila kitu eh...!? jidanganye na kizazi chako
 
Ndio ujifunze kuwa uzuri sio kila kitu, sasa jiulize kwa hao ulowaita "vikaragosi" wanafuata nn? Ukiachana na hulka
 
Uzuri najifunza kila siku kuwaaaaaa... Beauty lies in the eyes of beholder... Therefore we we ukimwona kigaragosi mwenzio anamwona Mali.
 
Wanawake wengi wazuri wanatatizo la kupungukiwa nguvu za kike
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom