Wanaume wanaopenda wanawake wazuri, dada zao wabaya

Wanaume wanaopenda wanawake wazuri, dada zao wabaya

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Posts
28,122
Reaction score
52,885
Huwa nashangaa sana unakuta mwanaume anataka mdada mzuri, mwenye sura nzuri, shape na wowowo na waliosoma sijui degree etc.

Hapo ukicheki dada zake wabaya shapeless wameolewa na mahari ndo iliyomsomesha pia aliishi kwa shemeji yake kabla hajatoka.
 
Uzuri wa mtu ni macho ya mtazamaji

Ambaye mzuri kwako, sio lazima awe mzuri kwangu

Ambaye mzuri kwangu sio lazima awe mzuri kwako

Kila mtu mme/mmke hupenda kulingana na utashi wa macho na vigezo vyake binafsi.
 
huwa nashangaa sana unakuta mwanaume anataka mdada mzuri,mwenye sura nzuri ,shape na wowowo , na waliosoma sijui degree etc hapo ukicheki dada zake wabaya shapeless wameolewa na mahari ndo iliyomsomesha pia aliishi kwa shemeji yake kabla hajatoka.
tupeni mawe
Baby umekutana nanan huyo??

Haaaaa inabidi siku moja nikuletee mawifi zako ukiwaona ndo utakua nikwann nilikuchagua Miss Natafuta !!.
 
huwa nashangaa sana unakuta mwanaume anataka mdada mzuri,mwenye sura nzuri ,shape na wowowo , na waliosoma sijui degree etc hapo ukicheki dada zake wabaya shapeless wameolewa na mahari ndo iliyomsomesha pia aliishi kwa shemeji yake kabla hajatoka.
tupeni mawe
Uko sahihi lakini kumbuka mwanadamu hutamani kupata asicho nacho kama nami ninavyokupenda [emoji13]
 
huwa nashangaa sana unakuta mwanaume anataka mdada mzuri,mwenye sura nzuri ,shape na wowowo , na waliosoma sijui degree etc hapo ukicheki dada zake wabaya shapeless wameolewa na mahari ndo iliyomsomesha pia aliishi kwa shemeji yake kabla hajatoka.
tupeni mawe
Mimi ni mwanaume slim body, black, nywele za kisomali hapa lazima mke wangu awe angalau na kaweupe flani..... Mimi kwa mwanamke ni sura flan amaizingi ninataman wanangu wa kike waibe kwa mashangazi shape, miguu na sura na nywele.... [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom